ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಮಹಾ ಪಂಡಿತರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಸರ್ವ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಆಗುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಸಂಭಂಧ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥ್ವಾ ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಕಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಇನ್ನು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆಯೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅದಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಗ್ರಹ ದೋಷಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು. ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆ ಇರುವ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ವಾಹನ ರಿಪೇರಿ ಖರ್ಚುಗಳು ಬರಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಂಗಾತಿ ಕೆಲ್ಸಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಅವರ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಏರಿಕೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಮುಖ್ಯ ಪತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ವಯಕ್ತಿಕ ದಾಖಲೆಗಳು ಕೈ ತಪ್ಪಿ ಹೋಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಜನರು ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಸರ್ಕಾರೀ ಯೋಜನೆಗಳು ನಿಮಗೆ ಲಾಭ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಅವಿವಾಹಿತ ಜನರಿಗೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಒಳ್ಳೆಯ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಹಣದ ಹರಿವು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಮೋಸ ಸಹ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರಿಗೆ ಬಡ್ತಿ ಸಹ ದೊರೆಯಬಹುದು. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಹಳೆಯ ಮನಸ್ತಾಪಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕುತೂಹಲ ಸ್ವಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮೂಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ದೈವ ಭಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆರಾಧನೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ತಾಯಿಯಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭ ಆಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಸಹ ಇದೆ. ಈ ದಿನ ನಿವೇಶ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವ ಜನರು ಆತುರ ಬೇಡ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಗತಿ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮನಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಏನು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವೇ ಇಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಉಷ್ಣ ಭಾಧೆ ನಿಮ್ಮನ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಟ್ರಾವೆಲ್ಸ್ ಉದ್ಯೋಮ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಚೇತರಿಕೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಹಾಯ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಅತೀಯಾದ ಕೋಪ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಎಲ್ಲರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಮಾತನಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸಕ್ಕೆ ಬಾರದ ವಸ್ತುಗಳಿಗೆ ಧನ ಹಾನಿ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಕಿರು ಸಂಚಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ದಾನ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಕಮಿಷನ್ ಲಾಭಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ವಾತಾವರಣ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಜಯ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರು ಕಡಿಮೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಬಿಡುವಿನ ಸಮಯ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಮೋಸ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ದೇವತಾ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲ ಉಂಟು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ತಂದೆ ತಾಯಿ ಸೇವನೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಧನಸ್ಸು: ಈ ದಿನ ನೀವು ಏನೇ ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಆರಂಭ ಮಾಡಲು ಹೋದರು ಸಹ ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೌಕರಿಯಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಪ್ರಶಂಶೆ ಸಹ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಕಾಲ ಕಳೆಯುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಲೋಹದ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮಾಡುವ ಜನರಿಗೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಆಗುವುದು. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಕರ : ಈ ದಿನ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ತುಂಬಾ ವೇಗದಿಂದ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರೈತಾಪಿ ವರ್ಗದ ಜನರಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಸಮಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಎಲೆಕ್ಟ್ರೋನಿಕ್ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಾಮೋಹ ಉಂಟು ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿಗಾ ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಿದ ಆಹಾರ ಮತ್ತು ಜಂಕ್ ಫುಡ್ ಗಳಿಂದ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಸಣ್ಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರು ತಾಳ್ಮೆ ಮತ್ತೆ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡಿ ಸಮಾಧಾನವಾಗಿ ಇರಬೇಕು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಬೇಡಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿವೃದಿ ಸಹ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ತಂದೆ ಕಡೆ ಜನರಿಂದ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೧. ಈ ದಿನ ನೀವು ತುಂಬೆ ಹೂವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆ ಈಡೇರುವ ರೀತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮಗೆ ಆಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಬಲಿಷ್ಠ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಗುರುಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *