ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನ ಅನುಗ್ರ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಮಹಾ ಪಂಡಿತರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಸರ್ವ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಆಗುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಸಂಭಂಧ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥ್ವಾ ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಕಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಇನ್ನು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆಯೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅದಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಾಗ್ವಾದ ಆಗಬಹುದು ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರ ಸರಿಯಾದ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿರಿ ಈ ದಿನ ನೀವು ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬರಲು ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಸೂತ್ರಗಳು ಪಾಲಿಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ನಿಮಿತ್ತ ಆಗಿದ್ದ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತುಂಬೆ ಹೂವು ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿರುದ್ಯೋಗಿಗಳು ಒಂದು ಸ್ಥಿರವಾದ ಕೆಲ್ಸ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಪ್ರಭವವಾದ ಶಕ್ತಿಯೊಂದು ನೀವು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಡ್ಡಿ ಸಹ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಅಷ್ಟೇನು ಅನುಕೂಲಕರ ವಾತಾವರಣ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಹೀಗಿರೋ ಕಾರಣ ಅವರ ಕಾಳಜಿ ನೀವೇ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ.ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬ ಜೀವನ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮನೆ ಜನರ ಗೌರವಕ್ಕೆ ದಕ್ಕೆ ಬರದೇ ಇರೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವೇ ಕಾಪಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ದುರ್ಬಲವಾಗಿ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಸಹ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಹೊಸ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಯಾವುದು ಸಹ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನೀವು ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾದ ಸ್ಥಾನಮಾನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ನೆರೆ ಹೊರೆ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತೀರ್ಮಾನ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ್ರೆ ತುಂಬಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ವಿವಾಹ ಆಗಿರುವ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ರೀತಿಯ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಕಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಮೊದಲ ಅರ್ಥ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೋಪವನ್ನು ಹತೋಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ನೀವು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಸಹ ಪಡೆಯುವುದು ಅಗತ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ದೈಹಿಕ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೂತನ ರೀತಿಯ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುವುದು ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರಫಲ ಯೋಗ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸಿಕ್ಕಿರೊ ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಮತ್ತೆ ಯಾರಿಗೂ ಸಹ ಸಿಗದೇ ಇರೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಮನಸ್ಸು ದುರ್ಬಲ ಹೊಂದಿರೋ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಬಂಧಿಕರ ನೆರವು ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಶನಿ ಪ್ರಭಾವ ದಿಂದ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ತೊಂದ್ರೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೆರೆಹೊರೆ ಮನೆ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ವಾಗ್ವಾದ ಮಾಡುವ ಸನ್ನಿವೇಶ ಸಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಹೇಳುವ ಕೆಲವೊಂದು ಮಾತುಗಳು ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಚಿಂತೆಗೆ ಕಾರಣ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಭರವಸೆ ನೀಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಶೈಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಬದಲಾವಣೆ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಸೋಮಾರಿತನ ಹೋಗಲಾಡಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯರು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ.ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಇರಲಿ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶ್ರಮ ಸಹ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಂದರು ಸಹ ನಿಮ್ಮ ತಾಳ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರಿ ಮಾಡುತ್ತ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಬಡ್ತಿ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ದುಶ್ಚಟ ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆ ನಂತರ ಸಾಕಷ್ಟು ದೈಹಿಕ ಬಾಧೆ ಕಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೀರ್ತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶ್ರಮ ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಹಾಕಿರಿ. ಈ ದಿನ ಕಿರಾಣಿ ವರ್ತಕರು ಮತ್ತು ಷೇರು ಉದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಭೂ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ನಷ್ಟ ಉಂಟು ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆ ನಂತರ ಕುಟುಂಬ ಜನಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಭಾಷೆ ನೀಡಿ ಸಿಕ್ಕಿಹಾಕಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಕಿರಿಯರು ನಿಮಗೆ ಅಗೌರವ ತೋರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅವುಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ನಿಶ್ಚಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಸಹ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ನಿದ್ರಾ ಹೀನತೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರಲಿ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *