ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಶ್ರೀ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯ ಅನುಗ್ರಹ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಈ ದಿನದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಮಹಾ ಪಂಡಿತರು ಆಗಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಸರ್ವ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಆಗುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಅಥವ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಸಂಭಂಧ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥ್ವಾ ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮನು ಕಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಇನ್ನು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ಯಾರಿಗೂ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆಯೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅದಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಗ್ರಹ ದೋಷಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು. ಈ ಕೂಡಲೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಆಸ್ತಿಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಭಾರಿ ಮಟ್ಟದ ಅನುಕೂಲ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಬಾಯಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ ನಿಮ್ಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಇದೆ. ಈ ದಿನ ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಧನ ವಿನೋಯಿಗ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಹ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಯುವತಿಯರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಏರು ಪೇರು ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೨. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಸಹ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಒಂದಿಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ನಿಮಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಬೇಸರ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕಟಕ: ಈ ದಿನ ದೂರದ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಅಲೆದಾಟ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಹಿರಿಯರ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ದಿನ ನಿಮ್ಮದಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಸಿಗುವ ಅವಕಾಶಯಗಳು ಉಪಯೋಗ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಿ ಮತ್ತು ಆತಂಕ ಶುರು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಆಕಸ್ಮಿಕ ಧನ ಲಾಭ ಸಹ ಆಗುವುದು. ಈ ದಿನ ಪತ್ರ ವ್ಯವಹಾರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನು ಆಪ್ತರೇ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರಫಲ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುವ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನೇರ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ನೆಗಡಿ ಕೆಮ್ಮು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡುತ್ತದೆ ಆದರು ಯಾವುದು ಸಹ ಅಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ವಿಫಲ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸು ಹೆಚ್ಚು ಮಿತಿಯಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಆತುರದ ಸ್ವಭಾವ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಮಕ್ಕಳು ಮಾಡುವ ಒಂದಿಷ್ಟು ತಪ್ಪುಗಳು ನಿಮಗೆ ಬೇಸರ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಹ ಕೈ ತಪ್ಪಿ ಹೋಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ಆವಕಾಶದಿಂದ ನೀವು ವಂಚಿತರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಧನಸ್ಸು: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ನೀವು ಮಾಡಿರುವ ತಪ್ಪು ಮನವರಿಕೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರ ವ್ಯವಹಾರ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ಈ ದಿನ ನೆರೆ ಹೊರೆ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ನೀವು ಕಲಹ ಸಹ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ನಿಮಗೆ ಶುಭಫಲ ದೊರೆಯುವುದು. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಇಲ್ಲಸಲ್ಲದ ಅಪವಾದ ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬರಬಹುದು. ಈ ದಿನ ರೋಗ ಬಾಧೆ ಸಹ ಕಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ಅವಕಾಶಗಳು ವಂಚಿತ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮ ದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೨. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕುಂಭ: ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾದುತ್ತಾದೇ. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಹಾಗೆಯೇ ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ ಶುರು ಮಾಡುವ ಎಲ್ಲರು ಸಹ ಹಿರಿಯ ಜನರ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಲಹೆ ಪಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾ ಅಗತ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮತ್ತಷ್ಟು ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲ ಬರುತ್ತೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೨. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಕಲಹಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತೀರಿ ಹೋಗಿರುವ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಕರು ಮತ್ತು ಒಂದಿಷ್ಟು ಹತ್ತಿರ ಜನರ ನೆನಪುಗಳು ನಿಮ್ಮನ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಪ್ರಯಾಣ ದಿಂದ ದೇಹದ ಆಲಸ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಷ ಕೇಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ಶಿವನ ದಿನ ಆಗಿದ್ದು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರ ೧೦೮ ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧಕರು ಮತ್ತು ಪ್ರಧಾನ ಗುರುಗಳಾದ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಬಹು ದಿನದ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಎಷ್ಟೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *