ಕುಕ್ಕೆ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿ ಆಶಿರ್ವಾದದಿಂದ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನ ಬಲ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಸಿದ್ದಿ ಆಗುವುದು ಈ ದಿನ ದೂರ ಸಂಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಕಾರ್ಯ ಸಿದ್ದಿ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆಗಾಗ ಕುಟುಂಬ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಸಹ ಕಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಪಡೆಯಲು ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ಸಿದ್ದಿಗೆ ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಮನೆ ಜನರು ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಪರಿಚಯ ಜನರೇ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ವೃತ್ತಿ ರಂಗದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಜಗಳ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳದೆ ಸಾರಗ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲು ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢವಾಗಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಅಪರೋಪಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಬಂಧುಮಿತ್ರರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಲಾಭ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಕಬ್ಬಿಣ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಮತ್ತು ಕಮಿಷನ್ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರಿಗೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಆಗಲಿದೆ. ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ನಿವೇದನೆಯನ್ನು ಹಿರಿಯರು ಒಪ್ಪುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅಂತರಿಕ ಕಲಹಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಸೂಕ್ತ. ತಾಯಿಯ ಮಮತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬ ವರ್ಗದ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಶತ್ರುತ ಕಾಡಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರ ಮೋಸ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಸಿಂಹ: ಹಲವು ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ರೆ ಯಶಸ್ಸು ಮಾತ್ರ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಆದಾಯ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ನೇಹಿತರ ನಡುವೆ ವಾಗ್ವಾದ ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿಷ್ಟೂರದ ಮಾತುಗಳು ಆಡಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ತುಂಬಾ ನೋವು ಕೊಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಜನಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂತೋಷ ಸಹ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ತುಲಾ: ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದ ಗೌರವ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅಧಿಕವಾದ ಖರ್ಚು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಗುರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಈ ದಿನ ದುಷ್ಟ ಜನರಿಂದ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ತಂಟೆ ತಕರಾರು ಬರಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ಅಥವಾ ಬಂಧುಗಳ ಭೇಟಿ ನಿಮಿತ್ತ ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಉದ್ಯೋಗದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಸಹ ನಿಮ್ಮ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಳಕಳಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಾನಸಿಕ ಗೊಂದಲ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇತುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೆ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಧನಸು: ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹಿಡಿತ ತಪ್ಪಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗಬಹುದು. ಶತ್ರುಗಳ ಬಾದೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಗುರು ಮಂತ್ರದ ಪಾರಾಯಣ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುವಂತೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ. ಮಾನಸಿಕ ಗೊಂದಲ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲು ನಿಮ್ಮ ಗುರುಗಳ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಕೋರ್ಟು ಕಚೇರಿ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಗೆಹರಿಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಾರ್ಥಕ್ಕೆ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದಿ ಆಗುತ್ತದೇ. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತಸದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಅನಗತ್ಯ ಯೋಚನೆಗಳು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಚಾಲನೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮಾತನಾಡುವ ಮುನ್ನ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಚೇತರಿಕೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಗುರುಗಳ ಆಶೀರ್ವಾದ ತಪ್ಪದೇ ಪಡೆಯಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಪರ ಸ್ಥಳ ವಾಸ. ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ದಿ ಶಕ್ತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚನ ಒತ್ತಡ, ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಅಲ್ಪ ಮೊತ್ತದ ಹಣ ಖರ್ಚು. ರಿಯಲ್ ಎಷ್ಟೆಟ್ ಉದ್ಯಮ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಧನ ಲಾಭ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ವಾಹನ ರಿಪೇರಿ ಖರ್ಚು ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಿಸುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವಾ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *