ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ಈ ದಿನದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೇಷ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣ ಅಷ್ಟೊಂದು ಚನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿವೇಶನ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರಿಗೆ ಆಗುವುದು ಆರೋಗ್ಯೆದಲ್ಲಿ ಏರುಪೇರು ಆಗುವ ಸಾದ್ಯೆತೆ ಇದೆ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯವರಿಂದ ದೂರ ಇರಬೇಡಿ ಮತ್ತು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಬೇಸರದ ದಿನವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ಪ್ರೀತಿಯೆಲ್ಲಿ ಇಂದು ಮೋಸ ಹೋಗುವ ಸಾದ್ಯೆತೆ ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ3. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಷಭ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪಾತ್ರರಾದವರನ್ನು ಊಟಕ್ಕೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುವಿರಿ ಹೊಸ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ರೂಪಿಸಿ ಕಾರ್ಯೇರೂಪಕ್ಕೆ ತರಲು ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವಿರಿ ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಹೊಂದಿ ತೀರಾ ಬೇಸರಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬೇರೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ನಿರ್ಧಾರ ಮಾಡುವಿರಿ ಈ ದಿನ ನಮಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ9. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಿಥುನ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯವರನ್ನು ಬೇಟಿ ಮಾಡಲು ದೂರದಿಂದ ಬರುವಿರಿ ಮತ್ತು ಸಂಗಾತಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಈ ದಿನವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವರು ಈ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದವರು ಬಹಳ ಬೇಗ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮಾತನಾಡಿ ಹಣವನ್ನು ಇಂದು ನೀವು ಎಷ್ಟಾದರೂ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನವಲ್ಲಾ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ3. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕರ್ಕಾಟಕ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ಮೂವಿ ನೋಡಲು ಹೋಗುವಿರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಅಕ್ಕಪಕ್ಕದ ಮನೆಯವರೊಡನೆ ಜಗಳ ಮಾಡುವ ಸಾದ್ಯೆತೆ ಇದೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹಳೆ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಸಂಜೆ ವೇಳೆಗೆ ಬೇಟಿಮಾಡುವಿರಿ ನಿಮ್ಮ ದುಃಖವನ್ನು ಮರೆಸಲು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಾದವರು ನಿಮಗೆ ಖುಷಿಯನ್ನು ಹಂಚುವರು ಇಂದು ನೀವು ಪ್ರೀತಿಯೆಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇದೆ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದಾಗ ದೇವಿ ಫೋಟೋ ನೋಡಿ ಆಗ ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ದೂರವಾಗುವ ಸಾದ್ಯೆತೆ ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ4. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಸಿಂಹ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನೆಮ್ಮದಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಈ ದಿನ ವೃದ್ಧರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ದಿನ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ನಿಮ್ಮ ತನವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ನೀವು ಇಂದು ಓದಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಅದು ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ದಾರಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ವಹಿವಾಟು ಮಾಡುವಾಗ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಿ ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮವರೆ ನಿಮಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಸಾದ್ಯೆತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ7. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ: ನೀವು ಈ ದಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸುಖವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ ನೀವು ಯಾರ ಮಾತನ್ನು ನಂಬಬೇಡಿ ಎಲ್ಲರೂ ಮೋಸ ಮಾಡುವರೆ ಆರೋಗ್ಯೆದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಉತ್ತಮ ಹಣವನ್ನು ಮಿತವಾಗಿ ಬಳಸಿ ತಂದೆ ತಾಯಿ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆ ಪಡುವರು ಸಂಗಾತಿ ನಿಮಗೆ ದೇವತೆ ತರ ಕಾಣುವರು ನಿಮ್ಮ ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣ ಅಷ್ಟೊಂದು ಚನ್ನಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲಾ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ2. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ತುಲಾ ರಾಶಿ :ನೀವು ಇಂದು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯೆವಾಗಿ ಇರುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ ದಿನ ಉತ್ತಮ ದಿನ ಹಣ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಇರುವುದಿಲ್ಲಾ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮೀಯರ ಹತ್ತಿರ ಮೋರೆ ಹೋಗುವಿರಿ ನೀವು ಮಾಡುವ ಊಟದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗುರುಕತೆಯಿಂದ ಇರಿ ಇದರಿಂದ ಮುಂದೆ ಆಗುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ತಾಯಿಯನ್ನು ಗೌರವದಿಂದ ಕಾಣಿ ನೀವು ಸಮಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮೀಯರೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ5. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಉಚಿತ ಸಮಯವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಕಳೆಯಲು ಬಯಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಈ ದಿನ ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಸಂವೃದ್ಧಿಯಾಗುವುದು ಹಣದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮೋಸ ಹೋಗುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ದೂರದ ಊರಿಗೆ ಹೋದಾಗ ಅಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ನೀವು ಸಂಗೀತ ಕೇಳಲು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದುವಿರಿ ಇಂದು ಸಹೋದರನ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತಿ ಮಾಡುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ವೈದ್ಯೇರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುವಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ8. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ಏಕಾಂತದಲ್ಲಿ ಇರಲು ಬಯಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಉದ್ಯೋಗದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಯಾರಿಗೂ ಮೋಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಡಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ತುಂಬಾ ಸಮಾಧಾನ ಸಿಗುವುದು ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಿ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಹಕಾರವಿರುವುದು ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕವೂ ಇರುತ್ತದೆ ಸಂಗಾತಿ ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿಸುವಲ್ಲಿ ಮೊಸಮಾಡುವರು ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ3. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಕರ ರಾಶಿ: ಇಂದು ನೀವು ಬಂಧು ಮಿತ್ರರೊಡನೆ ಪ್ರೀತಿ ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಲಹ ಮನಸ್ತಾಪಗಳಿಂದ ವ್ಯಸನ ಚಿಂತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಬಹಳ ಬೇಸರಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವಿರಿ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳಿ ಇದರಿಂದ ಮುಂದೆ ಆಗುವ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ತಡೆಯಬಹುದು ಈ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದವರಿಂದ ಬೇರೆಯವರಿಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸಹಾಯವಾಗುವುದು ನೀವು ದೂರದ ಪ್ರಯಾಣ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ2. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕುಂಭ ರಾಶಿ: ನೀವು ಬೇರೆಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಿತಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಇದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯೆಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮಗಿಂತ ಮೊದಲು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿ ಇರುವರು ನಿಮಗೆ ಸಿಗುವರು ವ್ಯಾಪಾರ ಇಂದು ತೀರಾ ಕಡಿಮೆ ಆಗುವುದು ಮತ್ತು ಇಂದು ಹೆಚ್ಚು ದುಃಖ ಆಗುವುದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡಿ ಅಸಹ್ಯೇ ಪಡುವವರು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಏಳಿಗೆಯನ್ನು ಕಂಡು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರ ತಪ್ಪುವರು ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ6. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೀನ ರಾಶಿ: ನೀವು ಇಂದು ಎಸ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಬೇಟಿ ಮಾಡಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲಾ ಮತ್ತು ನೀವು ಓದಿನ ಕಡೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗುವುದು ಮತ್ತು ನೀವು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಇಂದು ಕಾಲು ಇಡಲು ಬಯಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೀರಿಸುವರು ಯಾರು ಇರುವುದಿಲ್ಲಾ ಎಂದು ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ ಮನರಂಜನೆಗಾಗಿ ನೀವು ಉದ್ಯಾನವನಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಮನಸ್ಸು ಮಾಡುವಿರಿ ಸಹೋದರಿ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಆಡುವರು ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ1. ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಗುರುಗಳು ಪ್ರಧಾನ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ದುಃಖಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ಪುರಾತನ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published.