ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಶನಿ ಭಾಗವನ್ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯಿರಿ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರು ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿ ಜನಪ್ರಿಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಹಣ ಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯ ವಧು ವರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆ ರೀತಿಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಏನೇ ಇರಲಿ ಅದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ 9535156490

ಮೇಷ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಆತಂಕದಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರ ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಇಂದು ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಪರ್ಕಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹುಡುಕಿಕೊಂಡು ಬರುವ ಸಾಧ್ಯೆತೆ ಇದೆ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ಅದ್ಭುತ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಷಭ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂತೋಷದಿಂದ ಇರುತ್ತಿರ ನಂತರ ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಬೇಜವಾಬ್ದಾರಿ ತೋರಿಸಿದರೆ ನೀವು ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿರ ಹಾಗೇನೆ ಈ ಹಿಂದೆ ಹಣವನ್ನು ಹೇಚ್ಚಾಗಿ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವವರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ಬೇರೆಯವರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯುವುದರಿಂದ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕರ್ಕಾಟಕ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರ ಜೊತೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಯಸಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಎಷ್ಟು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯುವ ಸಮಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಸಿಂಹ : ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಒತ್ತಡಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಕರ್ತ್ಯವ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಬೇಡಿ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರ ಹಾಗೇನೆ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂತೋಷವಾದ ದಿನವಾಗಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕನ್ಯಾ : ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ಹಾಗೇನೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿಕರಿಂದ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ಧಿ ನಿಮಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಸಂತೋಷ ಪಡುತ್ತಿರ ಹಾಗೇನೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಂಗಾತಿಯ ಪ್ರೀತಿ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಮರೆಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪ . ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ತುಲಾ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಮನರಂಜನೆಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತಿರ ನಂತರ ಕುಟುಂಬದ ಸದ್ಯಸ್ಯರ ಜೊತೆಗೆ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರ ನಂತರ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಂದು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಆಹಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬೇಕು ನಂತರ ಇಂದು ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಕಾಣುತ್ತಿರ ನಂತರ ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಧನಸು : ಈ ದಿನ ನೀವು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಮನಃಶಾಂತಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ನಂತರ ಇಂದು ನೀವು ತಂದೆ ಅಥವಾ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಾ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಅತಿಥಿಗಳು ಕೂಡ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯೆತೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮಕರ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆಗೆ ಆಟ ಆಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಖುಷಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ನಂತರ ಇಂದು ನೀವು ಹೊಸ ಕಲ್ಪನೆಗಳ ಮೂಲಕ ಹೇಚ್ಚಿನ ಹಣ ಗಳಿಸುವುದನ್ನು ಕಲಿಯುತ್ತಿರ ಹಾಗೇನೆ ಇಂದು ನೀವು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಇಂದು ನೀವು ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಕುಂಭ : ಈ ದಿನ ನೀವು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಶಾಂತಿ ಸಿಗದೆ ಇರಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಧಿಕವಾಗಿ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಬೇಕು ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

ಮೀನ : ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ನಂತರ ನೀವು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಕಡೆಯಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರ ನಂತರ ನೀವು ಹಿರಿಯರಿಂದ ಆರ್ಥಿಕ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರ ಮತ್ತು ನೀವು ಇಂದು ವ್ಯಾಪಾರದ ಪ್ರಯಾಣ ಕೈಗೊಂಡರೆ ಅದರಿಂದ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿರ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಎಲ್ಲ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನೀವು ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಎಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *