ಶನಿದೇವರ ಪಾದಕ್ಕೆ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇಂದಿನ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ವೇದ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಪಂಡಿತ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಖಂಡಿತ ಪರಿಹಾರ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು.

ಮೇಷ: ಮನಸಿನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಗೊಂದಲ ಇರುತ್ತದೆ, ದೂರದ ಊರಿನ ಸಂಚಾರ ಅಷ್ಟೇನೂ ಉತ್ತಮ ಫಲ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಏನಾದರು ಅಡಚಣೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳು ಈ ದಿನ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಗೋ ಮಾತೆಗೆ ಕೊಬ್ಬರಿ ಆಹಾರ ನೀಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಹಣ ವ್ಯಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಹಾಗೆಯೇ ಹಳೆ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ದೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಯೋಚನೆಗಳು ಏನಾದರು ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧ ಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆಲಕ್ಷ್ಯದಿಂದ ದುಂದು ವೆಚ್ಚ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯದ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಬಿಡುವಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿ ದೇವರಾ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ನಂಟು ಹೊಂದಿರುವ ಜನಕ್ಕೆ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಮತ್ತು ಕಂಟಕ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆ ತಕ್ಕ ಹಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ವರಮಾನ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಅತೀ ವೇಗ ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇನೂ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಗತಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವ ಕುಟುಂಬ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಾನಸಿಕ ಯೋಚನೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ವೈಮನಸ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ದೊರದ ಪ್ರದೇಶಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ. ಪುಣ್ಯ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಯೋಗ ಇದೆ. ಊಟದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ತಂದೆ ಮಕ್ಕಳ ಸಂಭಂಧದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬಾಂದವ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಕಷ್ಟ ಬರಲಿದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಒತ್ತಡ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಕೃತ ಅಪರಾಧಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಖ್ಹಿನ್ನತೆಗೆ ಒಳಗಾಗುವ ಹಾಗೇ ಪ್ರೇರೇಪಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ನೀವು ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮಿತ್ರರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ತಂದೆ ಮಕ್ಕಳ ನಡುವೆ ಮಾತಿನ ಚಕಮಕಿ ಆಗುವ ಎಲ್ಲ ಲಕ್ಷಣ ಇದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಧನಸು: ಮನಸು ಒಂಟಿ ಆಗಿರುವ ಹಾಗೆ ಪ್ರೇರೇಪಣೆ ನೀಡುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಯುವಕ ಮತ್ತು ಯುವತಿಯರಿಗೆ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಿನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ಸಾಲ ತೀರುವಳಿ ಮಾಡಲು ಹಣದ ನೆರವು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಚಿಂತೆ ನಿಮ್ಮನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಮಕರ: ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಸಾಕಷ್ಟು ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರಿಕವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಧನ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆದ್ರೆ ಸ್ನೇಹಿತರು ನಿಮ್ಮನು ಹಣ ಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಂಚನೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇನೂ ಉತ್ತಮ ಇಲ್ಲ. ವಾಹನ ಯೋಗ ಇದೆ. ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಯಾಣ ಯೋಗ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯರಿಗೆ ಈ ದಿನ ಶುಭಫಲ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ವಂತ ಕಾರ್ಯಗಳ ನಿಮಿತ್ತ ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ ಹಳೆ ಸ್ನೇಹಿತರ ಭೇಟಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಇತಿ ಮಿತಿ ಇರಲಿ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯಾಪಾರ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಆದಾಯ ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಾಧಾನ ಸಿಗಲಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪ್ರಗತಿ ಸಾಧಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ 9 ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ತಪ್ಪದೇ ಮಾಡಿರಿ. ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.