ನಿಮ್ಮ ಅಂಗ ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯಬಹುದು

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಮ್ಮ ಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರ ದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ದೇಹದ ಆಕಾರ ದೇಹದ ರಚನೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಹೊಂದಿರುವಂತಹ ಹುಟ್ಟು ಮಚ್ಚೆಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಇರುವಂತಹ ರೇಖೆಗಳು ಕಣ್ಣುಗಳು ಹೀಗೆ ಹಲವಾರು ಭಾಗಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾವ ರೀತಿಯಾದ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೈಬೆರಳುಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಬೆರಳಿನ ಆಕರಗಳನ್ನು ಯಾವ ರೀತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ನೋಡಿ ಅವರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ, ಹಾಗಾದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬೆರಳುಗಳು ಯಾವ ರೀತಿ ಇದ್ದರೆ ಅವರು ಯಾವ ರೀತಿಯಾದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬೆರಳುಗಳ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಗಾತ್ರ ಅವರನ್ನು ಬೌದ್ಧಿಕ, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ದೈಹಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ಎಂದು ವರ್ಗೀಕರಿಸಬಹುದು, ಭಾರವಾದ ಬೆರಳು ಹೆಚ್ಚು ದೈಹಿಕ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ, ಉದ್ದ ಮತ್ತು ಸ್ಲಿಮ್ ಹೆಚ್ಚು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಸಣ್ಣ ಮತ್ತು ದಪ್ಪ ಬೆರಳುಗಳು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತುಂಬಾ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಆರಾಮದಾಯಕ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ದಪ್ಪ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಹೊಂದಿರುವವರು ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಉಪಕ್ರಮ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ದಪ್ಪ ಮತ್ತು ಘನ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಹೊಂದಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಪೋಷಕರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು,

ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ ಕರೆ ಮಾಡಿ 8884446584

ಉದ್ದನೆಯ ಹೆಬ್ಬೆರಳುಗಳು ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸುಗಮ ಭವಿಷ್ಯ, ವೇಗದ ಪ್ರಗತಿ, ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಉತ್ಕೃಷ್ಟತೆ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಕಾಳಜಿಯೊಂದಿಗೆ ಯುವಕರಲ್ಲಿ ಬಲವಾದ ದೇಹವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ. ಇನ್ನು ಚಿಕ್ಕ ಹೆಬ್ಬೆರಳು ಹೊಂದಿರುವವರು ಯೌವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಬದಲು ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ದುಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು ಬೆರಳುಗಳು ಮತ್ತು ಅವುಗಳ ಕೀಲುಗಳ ಸುಗಮತೆ ಒಂದು ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಯಾವ ಜೀವನದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದರ ಉತ್ತಮ ಸೂಚನೆಯಾಗಿದೆ,

ಇದು ಪ್ರತಿ ಬೆರಳು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸಹಜವಾದ, ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಮತ್ತು ಬೌದ್ಧಿಕ ಸಾಧನೆಯೊಂದಿಗೆ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ತೋರುಬೆರಳು ಸಾಮಾನ್ಯ ಉದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಉದ್ದವಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ನಾಯಕನಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಇತರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರಿ, ಒಂದು ವೇಳೆ ಅದು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಒಲವು ತೋರುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ಇತರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತೀರಿ ಎಂದರ್ಥ.

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಉಂಗುರ ಬೆರಳು ಸಾಮಾನ್ಯ ಎತ್ತರಕ್ಕಿಂತ ಉದ್ದವಾಗಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಕಲಾತ್ಮಕ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು, ಜೊತೆಗೆ ಅಜಾಗರೂಕ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಚಿಕ್ಕ ಬೆರಳು ಸಾಮಾನ್ಯ ಉದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದ್ದರೆ, ಇತರರ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನಿಮಗೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಅದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಉದ್ದವಾಗಿದ್ದರೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮತ್ತು ಬರವಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಒಲವು ತೋರುತ್ತೀರಿ.

ವಾದಿರಾಜ್ ಭಟ್ ಕುಡ್ಲ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 8884446584 ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ದುಡಿದರು ಸಹ ನಿಮಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 8884446584 ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಹಮತ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥ್ವಾ ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಥವ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮೋಸ ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಕಲಹ ಅಥವ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಅದಕ್ಕೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 8884446584 ಗುರೂಜಿ ವಾದಿರಾಜ್ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 8884446584

COPYING OR REPRODUCING THE ABOVE CONTENT IN ANY FORMAT WITHOUT APPROVAL IS CRIMINAL OFFENCE AND WILL BE PROSECUTED IN BENGALURU COURT. ALL ARTICLES COPYRIGHT PROTECTED

Leave a Reply

Your email address will not be published.