ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ಇಂದಿನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ತಿಳಿಯಿರಿ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದು ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಅಥವ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಸಹಕಾರ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆಸುಪಾಸಿನ ಜನರ ಹತ್ತಿರ ಮಾತನಾಡುವ ಮುಂಚೆ ಅಥವ ಸ್ನೇಹ ಮಾಡುವ ಮುಂಚೆ ಜಾಗ್ರತೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ದೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಆಸೆ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗುವ ಸಮಯ ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದಿ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾಯಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಗಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮಡದಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕೊಟ್ಟು ಅವರ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಆಸೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ತಾಯಿಯ ಕಡೆಯ ಕುಟುಂಬ ಜನರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ನಿಂದನೆಗಳು ಎದುರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ದಟ್ಟವಾಗಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಮೂರ್ಖತನದಿಂದ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ತರ ಅಭಿವೃದಿ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರಿಗೆ ಮತಷ್ಟು ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಯುವಕರು ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲ ದೊರೆಯಲು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಮಾಡಿದ್ರೆ ಮಾತ್ರ ಶುಭಫಲ ದೊರೆಯುವುದ. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರಫಲ. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಲಾಭ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಶೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಮಾಡುವ ಜನರಿಗೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ವಸ್ತ್ರದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಸಿಂಹ: ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ತೆರಳುವ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಪ್ರವಾಸಗಳು ಮನಸ್ಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಕರ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಲಾಭ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಕಡಿಮೆ ಮಾತನಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಅತ್ಯಂತ ಕ್ಲಿಷ್ಟಕರ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಸಹ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ನಿಮಿತ್ತ ಒಂದಿಷ್ಟು ಅಲೆದಾಟ ಸಹ ಆಗುವುದು ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ದೈವ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ಬರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಗುವಿನ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವಿವಿಧ ಉದ್ದೇಶದಲ್ಲಿ ಹೊಡಿಕೆ ಮಾಡಿರುವ ಹಣದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಾಧಕರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೨. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಒಳ್ಳೆ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮಾಡಿ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಮಾತು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ನೂತನ ರೀತಿಯ ಚಿಂತೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಖಂಡಿತ ಗೆಲುವು ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಧನಸ್ಸು: ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ವ್ಯಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಗೃಹಿಣಿಯರು ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಸಿದ್ದಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಅನಾಮಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪರಿಚಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬೇಡ ಮತ್ತು ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರ ಒಪ್ಪಂದಗಳು ಸಹ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬೇಡ. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದಲೇ ಅನವಶ್ಯಕ ಕಲಹಗಳು ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನದ ಖುಷಿ ಸಹ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವಾಹನ ಖರೀದಿಗೆ ಚಿಂತನೆ ಇದ್ರೆ ಖಂಡಿತ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಕಾರ್ಯ ಸಿದ್ದಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಗೆ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಲಾಭ ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನೀವು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಆದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಿ ಮಾನಸಿಕ ಸಂತೋಷ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ತೆರಳುವ ಅವಕಾಶ ನಿಮಗೆ ಸಿಕ್ಕರೂ ಸಹ ಅದನ್ನು ತಿರಸ್ಕಾರ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ. ಈ ದಿನ ಬಾಲ್ಯ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

ಮೀನ: ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ತುಂಬಾ ವೇಗವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಆತ್ಮ ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಸೌಂದರ್ಯ ವಸ್ತುಗಳ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಕರ್ಷಣೆ ಆಗಿ ಹಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆಗಲು ಮಿತ್ರರ ಸಹಕಾರ ನಿಮಗೆ ನಿಶ್ಚಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಜೀವನದ ಒಂದಿಷ್ಟು ಗುಪ್ತ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಹೊರಗಿನ ಜಗತ್ತಿಗೆ ತಿಳಿಯದೇ ಇರೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಸಿಗಲಿದೆ. ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಾವು ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಕಲಹ ಅಥವ ಪರ ಸ್ತ್ರೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಕಠಿಣ ಪೂಜೆಗಳಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ 9535156490

Leave a Reply

Your email address will not be published.