ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗಬಹುದು

ದೇವರು

ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರೆ ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ಶ್ರೀಮಂತರ ಆಗಬೇಕು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಗಳು ಆಗಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಕನಸು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇರಲ್ಲ ಆದರೆ ಶ್ರೀಮಂತ ಆಗುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭ ಅಲ್ಲ ಎಲ್ಲರ ಭಾಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅದು ಇರುವುದು ಇಲ್ಲ ಆದರೆ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಅದು ಯಾವ ದೇವಸ್ಥಾನ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಓದಿರಿ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಇಟ್ಟಿರುವವರು ಜನ್ಮದಿನ ಜನ್ಮ ನಕ್ಷತ್ರ ಹುಟ್ಟಿದ ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಇಟ್ಟಿರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗಾಗಿ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ಮಹತ್ತರ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ ಇರುವ 27 ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುವ ಯೋಗವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಈ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಯಾವುವು ಹಾಗೂ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನ ಯಾವುವು ಎಂದು ಈ ಲೇಖನದ ಮೂಲಕ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರ, ತಿರುತುಂಡೈಪುರಿ ಎನ್ನುವುದು ತಿರುವವುರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಸಣ್ಣ ಪಟ್ಟಣ ಮರುಂಡೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಜನ್ಮ ಸ್ಥಳ ಶಿವ ದೇವಾಲಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ದೇವಸ್ಥಾನ ಮರುಂಡೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನವು ಬಹಳ ಪ್ರಸಿದ್ಧಿ ದೇವಸ್ಥಾನ ಆಗಿದೆ ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ಭಕ್ತರು ಇದನ್ನು ಪೂಜಿಸುತ್ತಾರೆ ಭಗವಾನ್ ಶಿವನು ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ದೇವಸ್ಥಾನ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರದ ಭಕ್ತರು ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ದೇವಸ್ಥಾನವನ್ನು ಬೆಳಗ್ಗೆ 6 ಗಂಟೆಯಿಂದ 11 ಗಂಟೆ ವರೆಗೆ ಹಾಗೂ ಸಂಜೆ 4 ಗಂಟೆ ಇಂದ ರಾತ್ರಿ 8 ಗಂಟೆ ವರೆಗೆ ತೆರೆದಿರುತ್ತದೆ ಭಕ್ತರು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬಹುದು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮದ್ಯಾಹ್ನ ಸಂಜೆ ಹಾಗೂ ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮೇಳಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ವಿಶೇಷ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಗಳನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮದುವೆ ವಿಚಾರ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಭಕ್ತರು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಭಕ್ತರು ದೇವರಿಗೆ ಅಭಿಷೇಕ ಹಾಗೂ ವಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಎರಡನೇ ನಕ್ಷತ್ರ ಆಶ್ಲೇಷ ನಕ್ಷತ್ರ. ಕರ್ಕಡೇಶವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ತಂಜಾವೂರು ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿದೆ ಇದು ತಂಜಾವೂರು ಜಿಲ್ಲೆಯ ತಿರಿಪುಂಡೆ ವಾವಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ದೇವಾಲಯ ಆಗಿದೆ ಆಶ್ಲೇಷ ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಈ ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬಂದು ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆಸ್ತಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಾಗೆ ಹರಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉದ್ಯೋಗ ದಲ್ಲಿನ ಲಾಭಗಳು ದೀರ್ಘ ಕಾಲದವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಮೂರನೆಯ ನಕ್ಷತ್ರ ಅನುರಾಧ ನಕ್ಷತ್ರ ಅನುರಾಧ ನಕ್ಷತ್ರ ದವರಿಗೆ ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ದೇವಸ್ಥಾನ ತಿರುಮೆಂಡ್ರಿ ಗೆ ಇವರು ಹೋದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರುವುದು ಸ್ವಯಂಭೂ ಶಿವನ ಮೂರ್ತಿ. ಇಲ್ಲಿನ ವಿನಾಯಕ ನು ಚೆಲುವ ಗಣಪತಿ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಅನುರಾಧ ನಕ್ಷತ್ರ ದವರು ಚೆಲುವ ನಾರಾಯಣ ನ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತಾ ನೂರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಆಚಾರ್ಯ ಗುರುಗಳು ಇದೀಗ ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿಯೇ ನಲೆಸಿದ್ದು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕರೆಯಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಅರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಸಾಕು. ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

1 thought on “ಈ ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರದವರು ಈ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿ ಆಗಬಹುದು

Leave a Reply

Your email address will not be published.