ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದ ತುಲಾ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೀಗಿದೆ

ಜೋತಿಷ್ಯ

2019 ಕ್ಕೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಲು ಇನ್ನೇನು ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳು ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿವೆ 2020 ರಲ್ಲೀ ನಮ್ಮ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿದೆ ಎಂದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕಾಯುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ 2020 ರಲ್ಲಿ ತುಲಾ ರಾಶಿಯವರ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ಎನ್ನುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ. ತುಲಾ ರಾಶಿಯ ವರ್ಷ ಭವಿಷ್ಯ 2020 ರ ಪ್ರಕಾರ ತೂಕ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಜನರು ಆರೋಗ್ಯದ ದೃಷ್ಟಿ ಯಿಂದ ಬಲವಾಗಿ ಉಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ದುರ್ಬಲವಾಗಿ ಉಳಿಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವು ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ತ್ವತ್ತತೆ ಈ ವರ್ಷ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಕಿರಿಕಿರಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಈ ವರ್ಷ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವು ಆರೋಪಗಳ ಸರಮಾಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ನೀವು ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದರೆ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಮನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾ ಇದ್ದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು

ಅಥವಾ ಆಪ್ತರ ಜೊತೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವವರು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಬೇಕು. ಏಕೆಂದರೆ ಪಾಲು ದಾರದಿಂದ ಮೋಸ ಹೋಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ಬುತ್ತಿಯನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ತುಂಬಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಿ. ತುಲಾ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ 2020 ರ ಪ್ರಕಾರ ಈ ವರ್ಷ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹಿತ ಜೀವನ ತುಂಬಾ ದುರ್ಬಲವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಸರಿ ಆಗುತ್ತದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಅವಕಾಶ ಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಅವಸರವನ್ನ ಮಾಡಬೇಡಿ ಮತ್ತು ಮುಂಗೋಪಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ದಿಯನ್ನು ಕೊಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಗು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಶ್ರಮ ಪಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಅವರ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವಿರಿ. ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸೇರಿದವರು ಈ ವರ್ಷ ವಿದೇಶಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು ನಿಮಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕೈ ಚೆಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ

ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ವರ್ತಿಸಿದರೆ ಜಯ ತಡೆಯಲು ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲ ತಕ್ಕಂತೆ ನೀವು ಆಲೋಚಿಸಿ ಮುನ್ನಡೆದರೆ ನಿಮಗೆ ಜಯ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ದೊರೆಯುವುದರಲ್ಲೀ ಅನುಮಾನವೇ ಇಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಂಡ ಕನಸುಗಳು ನನಸಾಗುವ ಸಮಯ ಕೂಡಿ ಬಂದಿದೆ ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ದಿನಾಲೂ ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣ ಶಿವನ ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಿದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುವುದು. ನಿಮ್ಮ ಯೋಚನೆಗಳೂ ಯಾವಾಗಲೂ ಭಗವಂತನ ಎಡೆಗೆ ಇರುವುದನ್ನು ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ಖಾತರಿ ಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಗುರುಗಳಾದ ಶಂಕರ ನಾರಾಯಣ ಗುರುಗಳಿಗೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.