ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರದ ಜನಕ್ಕೆ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಕೋಪ ಬರುತ್ತೆ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರದ ಜನಕ್ಕೆ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಕೋಪ ಬರುತ್ತೆ ಅಂತೆ. ನಾವು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರ ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವ ಹೇಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಗೆ ಯಾಕೆ ಕೋಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬರುತ್ತೆ ಎಂಬುದು ನಾವು ಈ ಲೇಖನ ಮುಖಾಂತರ ತಿಳಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ ಈ ಲೇಖನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಓದಿ. ನಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ನಿರ್ಧಾರ ಮತ್ತು ಹಾಗೋ ಹೋಗು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಗ್ರಹಗಳ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಸಾವಿರಾರು ವರ್ಷಗಳ ಇತಿಹಾಸ ಇದೆ. ಈಗಿನ ವಿಜ್ಞಾನ ಬರುವ ಮುಂಚೆಯೇ ನಕ್ಷತ್ರ ಮತ್ತು ಗ್ರಹಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಋಷಿ ಮುನಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ತಿಳಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರ ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ಕೋಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಜೊತೆಗೆ ಯಡವಟ್ಟು ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಆ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಯಾವುದು ಅಂದ್ರೆ ಹಸ್ತಾ ನಕ್ಷತ್ರ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಭಾದ್ರ ನಕ್ಷತ್ರಾ ಮತ್ತು ಅಶ್ವಿನಿ ನಕ್ಷತ್ರಾ ಮತ್ತು ರೇವತಿ ನಕ್ಷತ್ರಾ ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರ ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅತೀಯಾದ ಕೋಪ ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಗ್ರಹಗತಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಸಂಚಾರ ಆಗಿರಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ನೀವು ಇತ್ತೇಚೆಗೆ ಏನೇ ಕೆಲ್ಸಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿದರು ಸಹ ಯಡವಟ್ಟು ಸಹ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ ನೀವು ಯಾವುದಾದರು ದೇವರಿಗೆ ಹರಿಕೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಸಹ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರುತ್ತೆ. ನೀವು ವಿಘ್ನ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೋಪ ಹತೋಟಿಗೆ ಬರಲು ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ ಗಣಪತಿಗೆ ದೇವರಿಗೆ ಕಡಲೆ ನೈವೇದ್ಯ ಅರ್ಪಣೆ ಮೂರೂ ವಾರ ಮಾಡಬೇಕು.

ಹಾಗೆಯೇ ಮನಸ್ಸು ಸಹ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಂಚಲ ಇರುವುದು ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮಾಡಿದರು ಸಹ ಇನ್ನು 15 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ತಂದೆ ಅಥವ ಹಿರಿಯರ ಅಪ್ಪಣೆ ಪಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮ. ನಿಮ್ಮ ಮುಗ್ದತನಕ್ಕೆ ಕೆಲವೊಂದು ಸ್ನೇಹಿತರು ಮೋಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯಕ್ಕೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗಲಾಟೆ ಆಗಬಹುದು. ಈ ನಾಲ್ಕು ನಕ್ಷತ್ರದ ಜನರು ಇನ್ನು 15 ದಿನ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹೊಸ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಸಹ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಪ್ರಸಿದ್ದ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರು ಆಗಿರುವ ರಾಮ ಕೃಷ್ಣ ಗುರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.