ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದು ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಅಥವ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರನ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ತೀರ್ಥ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಭಾಗ್ಯ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಆಪತ್ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸಹಯ ಮಾಡುವವ ನಿಜವಾದ ಗೆಳೆಯ ಎಂಬುದು ಮಾತ್ರ ತಿಳಿಯಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಕೆಲವು ಬಾದೆ ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ವೃಷಭ: ಉನ್ನತ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದ ಚಿಂತೆ ಇರುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕನಸಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಸಿರು ನಿಶಾನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ವಾಹನ ಯೋಗ ಇದೆ. ತಂದೆಯಿಂದ ಸ್ಥಿರಾಸ್ತಿ ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮನೆಗೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಆಕಸ್ಮಿಕ ಬಂಧು ಮಿತ್ರರ ಭೇಟಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೇ. ಮನಸ್ಸು ಸಾಕಷ್ಟು ಚಂಚಲ ಸ್ವಭಾವ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಸೇವಿಸುವ ಆಹಾರದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಇದರಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದ್ದ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನಷ್ಟ ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಹಣಕಾಸು ಯಾರಿಗೂ ಕೊಡಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸಾಲಗಾರರ ಕಾಟ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಬಹುದು. ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸಾಕಷ್ಟು ಚಂಚಲ ಆಗುತ್ತದೆ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಅತೀಯಾದ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ತಂದೆ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಹಿಂದೆ ನೀವೇನಾದ್ರು ಸ್ತ್ರೀ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪುಗಳು ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅದ್ರಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಅಧಿಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಭಂಧ ಪಟ್ಟ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಗ್ಯಾಸ್ಟಿಕ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಬಹುದು. ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರ ಯಾವುದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಮಕ್ಕಳ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕವಾದ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸರಿ ಆಗದೆ ಇರೋ ಆಹಾರ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಜೀರ್ಣಕ್ರಿಯೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಧಿಕವಾಗಿ ಕಾಡಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಜನರು ಮಾಡುವ ಕುತಂತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಗೌರವಕ್ಕೆ ದಕ್ಕೆ ತರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ತುಲಾ: ಮಕ್ಕಳ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಏಕಾಂತ ಬಯಸುತ್ತದೆ ಕುಟುಂಬ ಜನರಿಂದ ದೂರ ಉಳಿದುಕೊಳ್ಳುವ ಆಲೋಚನೆ ನಿಮಗೆ ಬರಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಶುಭ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮುನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ನೇಹಿತರ ಹೊಸ ಪರಿಚಯ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಎದುರು ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಕೂಡಿ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಕ್ಕಳ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಗತಿ ಕಾಣದಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯಂಕೃತ ಅಪರಾಧ ಧನ ನಷ್ಟ ಮಾಡಲಿದೆ. ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಒಂಟಿನ ಬಾದೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಧನಸು ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವ ಅವಕಾಶ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ದೂರದ ಊರಿನ ನೆಂಟರ ಮನೆಗೆ ಆಗಮನ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ಮತ್ತು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಮದ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳುತ್ತೀರಿ. ಕೆಲವು ಜನರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೇಲ್ನೋಟಕ್ಕೆ ಹೊಗಳಿ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಹಿಂದೆ ಬೈಗುಳದ ಮಾತುಗಳು ಆಡುತ್ತಾರೆ ಇಂತಹ ಕೆಟ್ಟ ಜನರಿಂದ ದೊರ ಇದ್ದು ಬಿಡಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸಂಗಾತಿ ಜೊತೆಗೆ ಸುಮಧುರ ಕ್ಷಣಗಳು ಅನುಭವ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ನಿಗಧಿತ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ರದ್ದಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಪ್ರೇಮಾಂಕುರ ಆಗುವ ಎಲ್ಲ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ನೂತನ ವ್ಯಾವಹಾರಿಕ ಒಪ್ಪಂದಗಳು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕೆಲವೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿವಾರಣೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

ಮೀನ : ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥೈರ್ಯ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಒಡನಾಟ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ವಿಶೇಷವಾದ ಸಂಭಂಧ ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡು ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದ ಜನರ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿ ಅವರಿಗೆ ನೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮಾನಸಿಕ ವಾಗಿ ಕುಗ್ಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಂಥಹುದೇ ಇರಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಫೋನ್ ಮುಖಾಂತರ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಾಕು.

Leave a Reply

Your email address will not be published.