ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಈ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅದೃಷ್ಟವೋ ಅದೃಷ್ಟ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಮಾಡುವ ಈ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಕೆಲಸದಿಂದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನಿಮಗೆ ಸದಾ ಕೃಪೆ ತೋರುವಳು. ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಕಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಿರುವುದು ಹಣಕ್ಕಾಗಿಯೇ. ಹಣ ಪ್ರತಿ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗೂ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಹಣದ ಅಭಾವ ಪ್ರತಿ ಒಬ್ಬರಿಗೂ ಇರುತ್ತದೆ ಏನೇ ಕೆಲಸ ಆಗಬೇಕಾದರೆ ಕೂಡ ಹಣ ಬೇಕೆ ಬೇಕು ಸಂಪತ್ತಿಗೆಲ್ಲ ಅದಿ ದೇವತೆ ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಾಸ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸದಾ ಇರಬೇಕೆಂದರೆ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀವು ಮಾಡಬೇಕು.ಈ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪದೆ ಪಾಲಿಸಿದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸದಾ ನೆಲೆಸಿರುತ್ತದೆ ಇದು ಒಂದು ಸುಲಭವಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಅದು ಏನು ಎಂದು ತಿಳಿಯೋಣ.

ಒಂದು ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಒಂದು ತೆಂಗಿನ ಕಾಯಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಪೂಜಾ ಗೃಹದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಅದಕ್ಕೆ ಕುಂಕುಮದ ಹರಿಷಿಣ ದ ಬೊಟ್ಟು ಇಟ್ಟು ನೀವು ಅದಕ್ಕೆ ಧೂಪ ದೀಪಗಳಿಂದ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಧೂಪವನ್ನು ತೋರಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕೆಂಪು ವಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೊಲೆದ ಒಂದು ಚೀಲದಲ್ಲಿ ನೀವು ಈ ತೆಂಗಿನಕಾಯಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಪ್ರಧಾನ ದ್ವಾರದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಬೇಕು ಈ ರೀತಿ ಕಟ್ಟಿದ ನಂತರ ಅದಕ್ಕೂ ಕೂಡ ನೀವು ಧೂಪ ದೀಪಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಕು ಧೂಪದಿಂದ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ದಿನಾಲೂ ಈ ರೀತಿ ತೋರಿಸಬೇಕು ನಂತರ ಒಂದು 15 ದಿನದ ನಂತರ ಈ ಕಾಯಿಯ ನೀರೆಲ್ಲ ಇಂಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಈ ಕಾಯಿಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಕೊಂಡು ಹರಿಯವ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ವಿಸರ್ಜಿಸಬೇಕು ಹಾಗೇ

ಇನ್ನೊಂದು ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಬೇರೆಯ ಕಾಯಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಇದೆ ರೀತಿ ನೀವು ಪರಿಹಾರ ವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಹೀಗೆ ನೀವು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬಂದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ವಾಸ ಸದಾ ಇರುತ್ತದೆ ಇದೇ ರೀತಿ ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ವ್ಯಾಪಾರ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡಬಹುದು. ನೀವು ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದು ತಾಮ್ರದ ತಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಲವಂಗವನ್ನು ಇಟ್ಟು ನೀವು ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಈ ಲವಂಗವನ್ನು ನೈವೇದ್ಯವಾಗಿ ಅರ್ಪಿಸಬೇಕು ನಂತರ ನೀವು ಮದ್ಯಾಹ್ನ ಸಮಯ ಭೋಜನ ಮಾಡುವಾಗ ಈ ಲವಂಗವನ್ನು ಪ್ರಸಾದವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕು ಈ ರೀತಿ ನೀವು ಮಾಡುತ್ತಾ ಬಂದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ವಾಸ ಸದಾ ಇರುತ್ತದೆ. ನೋಡಿದಿರಾ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ಹೇಳುವ ಈ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮಗೆ ಇರುವ ಎಲ್ಲ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ತೊಲಗಿ ಹೋಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ತೀರುವುದು ಖಚಿತ.

ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪಂಡಿತ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಆಚಾರ್ಯ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕ ಮತ್ತು ಜನ್ಮ ದಿನಾಂಕ ಇಲ್ಲದೇ ನಿಮ್ಮ ದ್ವನಿ ತರಂಗ ಅರಿತುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಶತ್ರುಬಾದೆ ಇನ್ನಿತ್ತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾ

Leave a Reply

Your email address will not be published.