ಈ ವಸ್ತು ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ

ಉಪಯುಕ್ತ ಸಲಹೆ

ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಗೋದಿ ಹಿಟ್ಟಿನಿಂದ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣದ ಅವಶ್ಯ ಪ್ರತಿ ಒಬ್ಬರಿಗೂ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ, ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಹಾಗೆಯೇ ಬಹು ಬೇಗನೇ ನಮ್ಮನು ಆವರಿಸುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಪಾರು ಮಾಡಿಕೊಳಲ್ಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ನಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನಮ್ಮ ಗ್ರಹ ಗತಿಗಳು ಸಹ ಕೆಟ್ಟ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರುತ್ತದೆ.

ನಿಮಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲವೇ? ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ 9535588855

ಇದನ್ನು ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯ ಆಗಲಿದೆ. ಮೊದಲಿಗೆ ನೀವು ಒಂದು ಬಿಳಿ ಕಾಗದದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ರಾಮ ಎಂದು 108 ಬರೆಯಿರಿ ನಂತರ ಅದರ ಮಳೆ ಒಂದು ಹಿಡಿ ಗೋಧಿ ಹಿಟ್ಟು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅರಿಶಿನದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಕಲಿಸಿ. ನಂತರ ಅದನ್ನು ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ ಉಂಡೆ 108 ಕಟ್ಟಬೇಕು. ಹಾಗೇ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ದೇವರಿಗೆ ನೈವೇದ್ಯ ಮಾಡಿರಿ.

ದೇವರಿಗೆ ದೀಪದ ಆರತಿ ಮಾಡಿರಿ. ನಂತರ ತೆಂಗಿನ ಕಾಯಿ ಸಮರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿರಿ ದೂಪ ಸಮರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿರಿ ನಂತರ ನೀವು ಮಾಡಿದ ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ 108 ಗೋದಿ ಹಿಟ್ಟಿನ ಉಂಡೆಗಳು ಹರಿಯುವ ನದಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವ ಬಾವಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಬೇಕು ಇದನ್ನು ನೀರಿಗೆ ಹಾಕುವ ಮುನ್ನ ದೇವಾ ನಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಎಲ್ಲವನ್ನು ತೀರಿಸು ಎಂದು ಶ್ರೀ ರಾಮ ದೇವರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಮನಸು ಸ್ವಚವಾಗಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಈ ಪೂಜೆ ಫಲ ನಿಮಗೆ ಸಿಗೋದಿಲ್ಲ.

ನಿಮಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲವೇ? ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ 9535588855

ಇದನ್ನು ನೀವು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ ಅಂದ್ರೆ ಮಂಗಳವಾರ ಸಂಜೆ ಸಮಯ ಅಥವ ಶುಕ್ರವಾರ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಒಂದು ಅನುಷ್ಟಾನ ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ವಯಸ್ಸಿನ ನಿಯಮಿತಿ ಇರೋದಿಲ್ಲ ಆದ್ರೆ ಅದಕ್ಕೆ ಭಕ್ತಿ ಮಾತ್ರ ಮುಖ್ಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಖರ್ಚು ಇಲ್ಲದೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಕೆಲವೊಂದು ವಸ್ತುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುವ ಹಾಗೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಇದು ಚಾಲೆಂಜ್ ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಗುರೂಜಿ 9535588855 ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಂದಿರುವ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535588855 ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗಿರುವ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ದ್ರೋಹ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ನಿರುದ್ಯೋಗ ಬಾಧೆ, ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ, ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ, ಇನ್ನು ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ 3 ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535588855 ಮುಂದೆ ಆಗಬೇಕಾದ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಆಗುತ್ತಾ ಇಲ್ಲವೇ ತಿಳಿಯಲು ಅಥವ ಅಷ್ಟ ಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ಕೇಳಲು ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535588855

COPYING OR REPRODUCING THE ABOVE CONTENT IN ANY FORMAT WITHOUT APPROVAL IS CRIMINAL OFFENCE AND WILL BE PROSECUTED IN BENGALURU COURT. ALL ARTICLES COPYRIGHT PROTECTED

Leave a Reply

Your email address will not be published.