ಈ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ತೊಂದರೆ ಬಂದಾಗಲೂ ನಮಗೆ ಜೀವನವೇ ಬೇಡ ಎಂದು ಅನಿಸಲು ಆರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಹಣ ಎನ್ನುವುದು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಹಣದ ಅಭಾವ ಬಂದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೂ ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಬಹಳಷ್ಟು ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ. ನಮಗೆ ಬರುವಂತಹ ಹಣ ಬರದೇ ಇದ್ದಾಗ ನಾವು ಬಹಳ ಕಷ್ಟ ಪಟ್ಟು ಶ್ರಮ ಪಟ್ಟು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿರುತ್ತೇವೆ ಆದರೂ ಕೂಡ ಆ ಹಣ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಸಮಯಕ್ಕೆ ನಮಗೆ ಹಣ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಈ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬರುವುದು ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಗಿದೆ. ನಾವು ಇಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಹೊರ ಬರಲು ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರದ ದಿನ ಮಾಡಿದರೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ನಾವು ನಿಂತು ಹೋದ ಹಣ ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ಒಂದು ರೀತಿಯಾಗಿ ನಿಂತು ಹಣ ಬಂದಂತಹ ಮೂಲಗಳು ಇರುತ್ತದೆ

ಆದರೂ ಕೂಡ ಒಂದು ಮೂಲದಿಂದ ಹಣ ಬರದೇ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಆದರೆ ಜೀವನ ಬಹಳ ಕಷ್ಟ ಎನಿಸುತ್ತದೆ ಅಂತಹ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಶುಕ್ರವಾರ ಮುಂಜಾನೆ ಸೂರ್ಯೋದಯಕ್ಕೆ ಮುನ್ನ ಎದ್ದು ಸ್ನಾನ ಮುಗಿಸಿ ಆಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಮಂದಿರ ಸ್ವಚ್ಛ ಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಫೋಟೋ ಅಥವಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ವಿಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಕೆಂಪು ಹೂವುಗಳಿಂದ ಅರ್ಚನೆ ಮಾಡಿ ಕುಂಕುಮ ಅರಿಶಿನದ ಬೊಟ್ಟನ್ನ ಇಟ್ಟು ಗಂಧವನ್ನು ಇತ್ತು ನಂತರ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರೆ ಒಂದು ಮಣ್ಣಿನ ತಟ್ಟೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಮಣ್ಣಿನ ತಟ್ಟೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಆ ಮಣ್ಣಿನ ತಟ್ಟೆಯ ತುಂಬಾ ಉಪ್ಪನ್ನು ಇಟ್ಟು ಆ ಉಪ್ಪಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗವನ್ನು ಮಾಡಿ ಅದರಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯ ಮಣ್ಣಿನ ದೀಪವನ್ನು ಇಟ್ಟು ಅದಕ್ಕೆ ತುಪ್ಪವನ್ನು ಹಾಕಿ ತುಪ್ಪದಿಂದ ಬತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಸೆದು ದೀಪಾರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಮಹಾ ಲಕ್ಷ್ಮಿಗೆ ಈ ರೀತಿ ನೀವು ಉಪ್ಪಿನಿಂದ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ನಿಂತು ಹೋದ ಹಣ ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಕ್ರಮೇಣ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಣೆ ಗೊಳ್ಳುತ್ತ ಬರುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಉಪ್ಪು ಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ತವರುಮನೆ ಸಂಕೇತ ಇದ್ದಂತೆ. ಅವಳು ಸಾಗರ ಜನನಿ.

ಹಾಗಾಗಿ ನೀವು ಉಪ್ಪಿನಿಂದ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಮಾಡಿದರೆ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಪಡೆಯುವಿರಿ. ಹಣವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಹಾಗೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸುಧಾರಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಅತ್ಯಂತ್ಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಪಂಡಿತ ಶಂಕರ ನಾರಾಯಣ ಗುರುಗಳು ಅವರು ನಿಮ್ಮ ದ್ವನಿ ತರಂಗ ಆಧರಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಗುರುಗಳಿಂದ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮೋಸ ಇಲ್ಲದೇ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುವ ಈ ಗುರುಗಳ ಒಮ್ಮೆ ಸಂಪರ್ಕ ಮಾಡೀರಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.