ಶನಿ ದೇವರ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ತಮ್ಮ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ತಂತ್ರ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲದ ವಾತಾವರಣ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಕಂಟಕ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸಾಲ ಬಾದೆ ಜೊತೆಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ್ಯ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕರೆಯಲ್ಲಿ 3 ದಿನದಲ್ಲೇ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಕೃಷಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಆತಂಕದ ಛಾಯೆ ಉಂಟಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಣಕಾಸು ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ನಿಮಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಜಲ ಗಂಡಾಂತರ ಇರುವುದರಿಂದ ಕರೆ ಬಾವಿ ಅಥವಾ ಸಮುದ್ರ ತೀರಕ್ಕೆ ಹೋಗದೇ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆ ಕೆಲ್ಸ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಇಂದು ನೀವು ಗೃಹ ನಿರ್ಮಾಣದ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮುತುವರ್ಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧ ಪಟ್ಟಂತೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿವಾದಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಿತೈಷಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯ ತೆಗೆದು ಕೊಡುವ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸು ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ತಾಂತ್ರಿಕ ವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಆದಾಯ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಇಂದು ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಬಹುದು. ನಿಮಗೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಗಡಿ ಬಿಡಿ ಉಂಟಾದರೂ ಸಹ ಎಲ್ಲವೂ ಸಹ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡರೆ ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಯುವತಿಯರ ಹಲವು ದಿನದ ಕನಸುಗಳು ಸಾಕಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಹಿರಿಯರು ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಹಾಗೇ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಅದನ್ನು ಪಾಲಿಸಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗುತ್ತದೆ. ಮಂಗಳ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಕೈ ಕೂಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಓದಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಏರಿಳಿತ ನಿಮಗೆ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅದ್ರಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ನಲವತ್ತು ವರ್ಷ ದಾಟಿರುವ ಜನರು ಅಧಿಕ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಶ್ರೇಷ್ಠ. ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಗೆ ಭಂಗ ತರುವ ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳ ಕೈವಾಡ ದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚಿನ ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಆಲಸ್ಯ ತಲೆ ನೋವು ಮತ್ತು ಹಲವು ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ತಲೆ ನೋವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಅಧಿಕವಾಗಿದೆ. ನಾಲ್ಕನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ರಾಹು ಗ್ರಹವು ನಿಮಗೆ ಕ್ಷುದ್ರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಆತನ ಪ್ರಭಲ ಶಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಕುಗ್ಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಬೇಡ. ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶನಿ ದೇವರ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ. ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಎಳ್ಳೆಣ್ಣೆ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಕೆಲ್ಸ ನಿಮಗೆ ಒತ್ತಡ ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಿಟ್ಟರೆ ಅಷ್ಟೇನು ಗಂಭೀರ ಸ್ವರೂಪ ಇರೋದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರು ವರ್ಗದ ಜನರು ಮಾತಿನಲ್ಲೇ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೆಣಕುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದ್ದರು ಅವರಿಗೆ ನೀವು ಕಿವಿ ಗೊಡದೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ರಫ್ತು ಉದ್ಯಮ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರು ವಿದೇಶಿ ವಿನಿಮಯದ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ಅದ್ರಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ಧಾನ್ಯ ವರ್ತಕರು ಮತ್ತು ಕಿರಾಣಿ ವ್ಯವಹಾರ ಅಂಗಡಿ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅನಿವಾರ್ಯತೆ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮನೋರಂಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅತ್ಯಬ್ದುಥ ಶಕ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿನಿಯೋಗ ಮಾಡಿ. ದಿನದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಣ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಭೀತಿ ಎದುರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೇ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಹೋಗಿರೋ ಅದೆಷ್ಟೋ ಕಾರ್ಯಗಳು ಇಂದು ಪುನರ್ ಆರಂಭ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಯವುದಾದ್ರು ಒಂದು ವಿಷ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನುಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಆಘಾತ ಸುದ್ದಿ ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಇಡೀ ದಿನದ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿಗೆ ದಕ್ಕೆ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಇರುತ್ತದೆ. ಶನಿ ದೇವರ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಕುಳಿತು ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿಮಗೆ ಮಂತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಸಹ ಕರೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಪುನರ್ ಚೈತನ್ಯ ಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಸುಂದರ ಮಕ್ಕಳ ನಗುವು ಅಥವಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಯಸಿ ನಗು ಆಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಮಾಡಿದಿ ಮಾಡುವ ಉತ್ತಮ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಆನಂದ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತರ ಆಗಮನ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಮಹತ್ತರ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿ ಉಲ್ಲಾಸ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೇ. ಸಂಗಾತಿ ಪ್ರೀತಿಗಾಗಿ ಹಂಬಲಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬದ ಹಿರಿಯರ ಮನೆಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸುತ್ತೀರಿ. ಲೌಕಿಕ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಹೊಗಳಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಕಾಲ ಭೈರವ ದೇಗುಲಕ್ಕೆ ತೆರಳಿ ಎಳ್ಳೆಣ್ಣೆ ದಾನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಶುಭಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂತಾನ ವಿವಾಹ ಅಥವ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.