ಆನೆಗುಡ್ಡ ವಿನಾಯಕನ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ವಂಶಪಾರಂಪರ್ಯ ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹೇಳುತ್ತಾ ಬಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಕರ್ನಾಟಕ, ಕೇರಳ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿನ ಹತ್ತಾರು ಸಾವಿರ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪೋನ್ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಅರೋಗ್ಯ ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ತೊಂದ್ರೆ ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗೌಪ್ಯ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಶೇಕಡಾ 100ರಷ್ಟು ಫಲಿತಾಂಶ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಉಪಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ವಸ್ತುಗಳು ತಾಂತ್ರಿಕ ಸಾಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಪೇರಿ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ವ್ಯಯ ಆಗಬಹುದು. ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನದಿಂದ ಈ ದಿನ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇರುವ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ವಸ್ತುಗಳ ಕಡೆಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಶುಭಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪೂಜಾ ವಿಧಾನದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ನೂತನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪರಿಚಯ ಆಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಒಗ್ಗಟ್ಟಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಆಗಲಿದೆ. ಸಹೋದರರ ಮದ್ಯೆ ಪ್ರೀತಿ ವಾತ್ಸಲ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಹಿರಿಯ ಜನರಿಂದ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಪುನರ್ ಚಾಲನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಮೀಸಲು ಇಡುತ್ತೀರಿ. ಪ್ರವಾಸ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಧಾರ್ಮಿಕ ಪೂಜೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗುವ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಪಡೆದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ಫಲ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ತಲೆ ಹಾಕಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಊಟ ಉಪಚಾರ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ಆಹ್ವಾನ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಆಪತ್ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ತಂದೆ ಕಡೆಯ ಕುಟುಂಬದ ಜನರೊಬ್ಬರು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಗೃಹ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುವ ಹಲವು ಲಕ್ಷಣಗಳು ಗೋಚರ ಆಗಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೆಗಡಿ ಕೆಮ್ಮಿನಂತಹ ಸಾಮಾನ್ಯ ಖಾಯಿಲೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ ಆವರಿಸುತ್ತದೇ. ಇಂದು ಸಂಜೆ ನಂತರ ಶ್ರೀ ದೇವರ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ 11 ಬಾರಿ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಸಿದ್ದಿ ಬಹು ಬೇಗ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದು ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಕುಟುಂಬದ ಜನರ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟೇಶ್ವರ ಸ್ವಾಮಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಇದರಿಂದ ಇಡೀ ಮನೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಯಶಸ್ಸು ಲಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರವಾಸದ ಅನುಭೂತಿ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ವ್ಯಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಆದ್ರೆ ನೀವು ಇಂದು ವ್ಯಯ ಮಾಡುವ ಹಣ ಮುಂದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉದ್ಭಾವ ಆಗುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5.ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಮಿತ್ರರ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕುತ್ತೀರಿ. ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರ ಬಡವರಿಗೆ ದಾನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿವಾಹ ಇಲ್ಲದ ಜನಕ್ಕೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಯೋಗ ಕೂಡಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದು ಅರ್ಚನೆ ಮಾಡಿಸಿದ್ರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪುಣ್ಯ ಫಲ ದೊರೆಯಬಹುದು. ಮನೆಗೆ ನೆಂಟರ ಆಗಮನ ಆದ್ರೆ ಅಥವಾ ನೀವೇ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಹೋದ್ರು ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಯೋಗ್ಯ ವಯಸ್ಕರಿಗೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಒಂದಿಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗಳು ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾಹು ಗ್ರಹ ಅಡಚಣೆ ಈ ದಿನದ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪರಿಮಾಣ ಬೀರಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ತಾಯಿ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಕಾಳಜಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸ್ಸು: ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಠ ಕಲಿಸಲು ಇದು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಜವಳಿ ಉದ್ಯಮ ಕೈಗಾರಿಕೆ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನರು ಬಿಡುವು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ನೇಹಿತರ ಕೂಟ ಸಭೆ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ದುಗುಡ ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಏಕಾಂತದ ಸಮಯ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಡದಿ ಮಕ್ಕಳ ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ದೇವಾಲಯ ದರ್ಶನ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಸಲುವಾಗಿ ಹತ್ತು ಹಲವು ನಿರ್ಣಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕ ತಿರುವು ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಏಕಾಂತ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ಅಧಿಕಾರದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಗೊಂದಲ ಇರುತ್ತದೆ. ಯುವಕರು ಮೋಜು ಮಸ್ತಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ವ್ಯಯ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ದುಡುಕುತನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯ ಉಂಟು ಮಾಡಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಗಣ್ಯರ ಭೇಟಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿಡಿತ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಉತ್ತಮ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಸಮರ್ಪಕ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಅದ್ರಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧೆ ಇದ್ದರೆ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಅಜಾಗೃಕತೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ನಿಮ್ಮ ದೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅವುಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7.ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೆ ತಾನೇ ಇಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಕೆಲವು ಜನಕ್ಕೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಇದ್ರೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಂದಾಗ ದೇವರನ್ನು ಮೊರೆ ಹೋದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ಆಗ್ಲಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಯಾರ ಬಳಿ ಹೋಗಬೇಕು ಅಲ್ಲವೇ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೆಸರು ಮಾಡಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ಇದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.