ಬರೋಬ್ಬರಿ 15 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಬರೋಬ್ಬರಿ 15 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರ ಕುಂಡಲಿಗಳ ಮೇಲೆ ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗ ಆರಂಭ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ವಿಶೇಷ ಯೋಗವೂ ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದು ಇವರು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಧನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಸುಖ ಶಾಂತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಜೀವನವನ್ನೂ ಇವರು ಅನುಭವಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ವ್ಯಕ್ತಿ ವಶೀಕ ರಣ ಆಗ್ಬೇಕು ಅಂದ್ರೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ96205 69954 ಹಾಗಾದ್ರೆ ಆ ಐದು ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವು ಅಂತ ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ. ಈ ಐದು ರಾಶಿಯವರು ಕೂಡ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದಂತೆ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಕೆಲವು ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ನೀವು ತುಂಬಾ ಓಡಾಡುವ ಸಮಯ ಸಂದರ್ಭ ಬರಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಸಣ್ಣ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಹಾಗೆಯೇ ಸಂಭಂದಿಕರೊಡನೆ ಪ್ರಮುಖ ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಇವರೊಡನೆ ಅನೇಕ ವಿಷಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನೋಡುವುದಾದರೆ ಆರೋಗ್ಯ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಸಹದ್ಯೋಗಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಉತ್ತಮವಾದ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಿರಿ. ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ ನೀವು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆ ಒಂದು ರೋಗದಿಂದ ಮುಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉಳಿತಾಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಹರಿಸುವುದು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಚಾರ ನೋಡುವುದಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ಉತ್ತಮವಾದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಜೀವನವು ಬಹಳ ಸಾಮರಸ್ಯದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಮಾಡುವ ಒಂದು ತಪ್ಪಿನಿಂದ ನೀವು ಅವರನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಕೂಡ ಎದುರಾಗಬಹುದು. ಅವರ ಅನಗತ್ಯ ಬೇಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ತಲೆ ಬಾಗದಿರುವುದು ಉತ್ತಮ. ಇಂದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು. ಅದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ಸಂತೋಷವೂ ಕೂಡ ಆಗಬಹುದು. ಇಷ್ಟು ದಿನ ಅಡೆತಡೆ ಆಗುವಂತಹ ಕಾರ್ಯಗಳು ಕೆಲಸಗಳು ಕೂಡ ಇಂದಿನಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಮೇಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಗೆ ಪ್ರಶಂಸೆ ಯನ್ನೂ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವ ಸಮ್ಮಾನ ಅಭಿಮಾನ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ.

ಈ ರಾಶಿಯವರು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಾಜ ಸೇವಕರು ಆಗಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನೂ ಸರ್ಕಾರಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವವರು ಮುಂಭರತಿ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಬಡ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಮಯ ಇದಾಗಿದೆ. ಇನ್ನೂ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕರು ಹಾಗೂ ಹಿರಿಯರ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವುದರಿಂದ ಉತ್ತಮವಾದ ಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಹಿರಿಯರು ಹೇಳಿದ ಹಾಗೆ ಅವರ ಆದರ್ಶಗಳನ್ನು ಪಾಲನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮ್ಗೆ ಒಳಿತು ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗ ಪಡೆಯುವಂತಹ ಆ ಐದು ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುವೂ ಅಂದ್ರೆ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ, ಮೀನ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ಮಕರ ರಾಶಿ. ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಮಾರುತಿ ಅವರಿಂದ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಮೋಸ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟದ ಜೀವನ ಪಡೆಯಲು ಏನೇ ಇರಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 96205 69954 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಸಾಲಬಾಧೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸಂತಾನ ದೋಷದ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಇನ್ನು ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಅದಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 96205 69954 ಎರಡೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಇದು ಚಾಲೆಂಜ್ 96205 69954

Leave a Reply

Your email address will not be published.