ತುಂಬಾ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಶನಿ ಕಾಟ ಮತ್ತೆ ಶುರು ಆಗಿದೆ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಮಸ್ತೆ ಗೆಳೆಯರೇ, 33 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುರು ಆಗಿದೆ ಕಂಟಕ. ಈ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಶನಿ ಸಂಚಾರ ಮಾಡುವಾಗ ಯಾವ ರಾಶಿಯವರು ಶನಿಗೆ ತುತ್ತಾಗುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಸವಿಸ್ತಾರವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ ಈ ರಾಶಿಯವರು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಸಂಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮುಂದೆ ಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅಂದ್ರೆ ಇಂದಿನಿಂದ ನಾಳೆ ಇಂದ ಶುರು ಆಗುವ ಬರುವಂತಹ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿ ಕಂಟಕ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ. ಶನಿ ಕಂಟಕವನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಶನಿ ಕಂಟಕ 33 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಯಾವ ರಾಶಿಗಳ ಬೆನ್ನು ಏರುತ್ತಾ ಇದೆ ಹೆಗಲು ಏರುತ್ತಾ ಇದೆ. ಯಾವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಶನಿ ಬೆನ್ನು ಹತ್ತುತ್ತಿದೆ ಅಂತ ಇಂದಿನ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಯಾವ ದೋಷ ಇದೆ ತಿಳಿಯಲು ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 96115 33355 ಹೌದು ಇಂದಿನಿಂದ ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಬರುವಂತಹ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿ ಕಾಡಲಿದ್ದಾನೆ ಶನಿ ಕಾಟ ಈ ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ಬೀಳಲಿದೆ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಶನಿ ಒಂದು ರಾಶಿಯಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ. ಶನಿ ರಾಶಿಯ ಬದಲಾವಣೆ ಎಲ್ಲ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಶನಿ ಅಶುಭ ಆದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

ಶನಿಯ ರಾಶಿ ಚಕ್ರ ಕೂಡ ಬದಲಾಗಿದೆ ಇಂದಿನಿಂದ ಧನು ರಾಶಿ ಇಂದ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದಾನೆ. ಇನ್ನೂ ಉಳಿದ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರ ದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರಾಶಿಯವರ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಒಂದು ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಕೆಲಸದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿಯೂ ಅಡೆತಡೆಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಹಾಗೂ ಖರ್ಚುಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಗೊಂದಲಗಳು ಕಾಣಿಸಬಹುದು ಹಾಗೂ ಅಪಘಾತಗಳು ಉಂಟಾಗದಂತೆ ಇವರು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರುವುದು ಉತ್ತಮ. ಮೊದಲನೆಯದು ವೃಷಭ ರಾಶಿ, ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ, ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿ ಈ ನಾಲ್ಕು ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಇಂದಿ ನಿಂದ ಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶನಿ ಶುರು ಆಗಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನೀವು ಭಯ ಪಡುವ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಶನಿ ಕಂಟಕ ಶುರು ಆಗಿದೆ ಇನ್ನುಮುಂದೆ ಕಷ್ಟಗಳ ದಿನಗಳನ್ನು ನಾವು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ. ಸಂತೋಷವೇ ದೊರೆಯುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಈಗಲೇ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಏನಾದ್ರೂ ಇದೆ ಅಂತ ನೀವು ಯೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಜಕ್ಕೂ ಪರಿಹಾರ ಇದೆ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಗಮನವಿಟ್ಟು ಕೇಳಿಸಿ ಕೊಳ್ಳಿ. ಶನಿಯ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದವರು ಶನಿವಾರ ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ
ಸಾಸಿವೆಯ ತೈಲವನ್ನು ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಶ್ವತ್ ಮರದ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು

ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ನೀವು ದಾನವನ್ನು ಮಾಡಿ ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಶನಿಯ ಕಾಟದಿಂದ ನೀವು ಪಾರಾಗಬಹುದು ಬರುವಂತಹ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಹೊರಗೆ ಬರಬಹುದು ಹಾಗೂ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ ಈ ರೀತಿ ಶನಿ ಕಂಟಕಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದವರು ಈ ಬಗೆಯ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ. ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಂಬಿಕಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಸಂತೋಷ್ ಗುರುಜೀ ಅವರು ಕೇರಳ ಹಾಗು ಕೊಳ್ಳೆಗಾಲದ ಅಘೋರ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಂದಿರುವ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ನಿಶ್ಚಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 96115 33355 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ವೈಮನಸ್ಯ ಹಾಗು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಹಾಗು ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಥವ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಗ್ರಹ ದೋಷ ಅಥವ ವಿವಾಹ ವಿಳಂಭ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಇಟ್ಟು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 96115 33355 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆ ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಕೇಳಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ 48 ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಕರೆ ಮಾಡಿ 96115 33355 ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಇದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.