ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಅಮ್ಮನ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಈ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ನೂರಾರು ಜನರಿಗೆ ಅವ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಮಹಾ ಗುರುಗಳಿಂದ ಅದೆಷ್ಟೋ ಜನರು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡು ನೆಮ್ಮದಿ ಜೀವನ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಹ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಸಾಕು.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಷ್ಟದ ದಿನವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೇತು ದಶೆಯ ನೇರ ಗುರಿಗೆ ಒಳಗಾಗುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ದುರ್ಬಲ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಮುಖ್ಯ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನರೇ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ಣಾಯ ತೆಗೆದುಕೊಳಲ್ಲೂ ಹೋಗಬೇಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಆಗಿರಲಿ ಅಥವಾ ಯುವಕರು ಆಗಿರಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರೆ ಮಾತ್ರವೇ ಯಶಸ್ಸು ಲಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲಾಸದ ಕ್ಷಣಗಳು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಬಿಟ್ಟಕ್ಕಟ್ಟು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅವುಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೇರಳೆ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶಿವನ ದರ್ಶನ ಪಡೆದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಮತ್ತು ಗೌರವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಒಡಹುಟ್ಟಿದ್ದ ಅಕ್ಕ ಮತ್ತು ತಂಗಿ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸಹಾಯ ಬಯಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಕಾನೂನು ತೊಡಕು ಇಂದಿನ ಮಟ್ಟಿಗೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸುಖ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಐದು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಸದಾಶಿವ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದರೆ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮಿಶ್ರ ಫಲ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಕುಂದು ಕೊರತೆಗೆ ತಕ್ಕ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಸದಾಶಿವ ದೇವರಿಗೆ ಬಿಲ್ವ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಗೊಂದಲ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸುಮಧುರ ಕ್ಷಣಗಳು ಸಿಗಲಿದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಇಂದು ತಕ್ಕ ಫಲ ಸಿಗುವುದು. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆದರುವ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸದಾಶಿವ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದ್ರೆ ಖಂಡಿತ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದು ನಿಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯ ಸಹ ಆಗಿದೆ. ಸ್ವಂತ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ವಿರಾಮದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ಬಿಡುವು ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಗುವುದು. ವಿವಾಹ ಆಗಿರೋ ಹೆಂಗಸರು ಶಿವ ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಆತನ ಕೃಪೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಬೇಗ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಗಿರವಿ ಅಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಚಿನ್ನಬೆಳ್ಳಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನರು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಲಕಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯ ಜನರೇ ನಿಮಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಹೀಗಿರುವಾಗ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶಿವನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಪ್ರೈವೇಟ್ ನೌಕರಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಹಿರಿಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಹೇಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ನೀತಿ ನಿಯತ್ತೆ ನಿಮಗೆ ಶ್ರೀರಕ್ಷೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಆದ್ರೆ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ನೀವು ಅಪಹಾಸ್ಯಕ್ಕೂ ಸಹ ತುತ್ತಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಶ್ರೀ ಚಕ್ರ ಯಂತ್ರದ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟ ಒಲಿದು ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿದ್ರು ಸಹ ಶುಭಫಲ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು : ಈ ದಿನ ನೀವು ಉಳಿತಾಯಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ ನೀಡುತ್ತೀರಿ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮಗೆ ಬರಬೇಕಾದ ಒಂದಿಷ್ಟು ಬಾಕಿ ಹಣ ಸಹ ವಾಪಸ್ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನೆರವೇರಿಸುತ್ತೇರಿ. ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಅಲಕ್ಷ್ಯ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸ್ತ್ರೀ ಕಂಟಕ ಇರುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸ್ತ್ರೀ ಜೊತೆಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಇಂದು ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಪ ಮೊತ್ತದ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ಇಷಾರ್ಥ ಈಡೇರಲು. ಬಡವರಿಗೆ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಉದ್ದಿನ ಬೆಳೆ ದಾನ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಒತ್ತಡ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ನೀಡುವ ಸಲಹೆ ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಬರಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮನಸಿಗೆ ಭಂಗ ತರುವ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಸಂಗಾತಿ ಜೊತೆಗೆ ಮಾತಿನ ವಾಗ್ವಾದ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸೂರ್ಯ ದೇವರ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿರಿ ಆತನ ಆಶೀರ್ವಾದ ತಪ್ಪದೆ ಪಡೆಯಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಆಕಸ್ಮಿಕ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮಗೆ ಧನ ಲಾಭ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಕ್ಲಿಷ್ಟಕರ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಂದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಗುರುಗಳು ಹೇಳಿದ ಮಾತುಗಳು ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅತೀಯಾದ ಕೋಪ ಮತ್ತು ಅಹಂಕಾರ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲು ಹತ್ತಾರು ಕಾರಣ ಇರಬಹುದು ಆದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮಾರ್ಗ ಮಾತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಒಮ್ಮೆ ನಮಗೆ ಸಿಗೋದೆ ಇಲ್ಲ. ಜೀವನದ ಎಂತಹ ಕಷ್ಟಗಳು ಇರಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಬಗೆಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.