ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ ಅವರ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ತಿತಿ

ಜೋತಿಷ್ಯ

2020 ರ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಹೀಗಿರಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೆ 2020 ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಧನುಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದ ನಿಖರವಾದ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಯೋಣ. 2020 ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯ ಈ ವರ್ಷ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇರಲಿದೆ ಹೇಗೆಂದರೆ ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಧಿಪತಿ ಶನಿ ಈ ವರ್ಷ ಸ್ವಂತ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷವು ಗುರು ಶನಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಪೂರ್ವಜರ ಆಸ್ತಿ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನ ಆಸ್ತಿ ನೀವು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕ್ರಮೇಣ ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲ ಪಡಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುವಿರಿ ಆದರೆ ನೀವ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ವರೆಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು ಹಾಗೆಯೇ ಶುಕ್ರವು ಸಂಪತ್ತಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದೆ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿ ಈ ವರ್ಷ ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ.

ಏಕೆಂದರೆ ಶುಕ್ರವು ಲಾಭದಾಯಕ ಸ್ಥಳದ ಮಾಲೀಕ ಮತ್ತು ಸಂಪತ್ತಿನ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಕೊಳ್ಳುವನು. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕ್ಕೆ ಲಾಭ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ 2020 ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಧನುಸ್ಸು ರಾಶಿಯವರ ಅದೃಷ್ಟ ಸಹಕರಿಸುತ್ತದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಅದೃಷ್ಟ ಅಧಿಪತಿ ಸೂರ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ಕೊಳ್ಳುವನು. ಈ ಕಾರಣದಿಂದ ನೀವು ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ 2020 ರಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ. ಇದು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಪರಿಸ್ಥಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಶನಿ ದೇವರು ಜನವರಿ ಮೂರನೆಯ ವಾರದಲ್ಲಿ ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದು. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಯಿಂದ ಯಾರು ಎರಡನೆಯ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವರು. ಧನು ರಾಶಿ 2020 ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಗುರು ಮಾರ್ಚ್ 30 ರಂದು ಶನಿಯೊಂದಿಗೆ ಶನಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದೆ ಈ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಹಣವು ಅಸ್ತವ್ಯಸ್ತ ಗೊಂಡು ರಾಜ ಯೋಗ ಆಗುತ್ತದೆ ಇದು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಪರಿಸ್ಥಿಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ತರುತ್ತದೆ. ಮೇ 11 ರಂದು ಶನಿ ವಕ್ರದೃಷ್ಟಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣ ಕಾಸಿನ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸರಿ ಇಲ್ಲ ಶನಿಯು ವರ್ಕ್ರ ಆದಾಗ ಹಣ ಕಳೆದು ಕೊಳ್ಳುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇರಬಹುದು

ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ವಹಿವಾಟು ಮಾಡದಂತೆ ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಶನಿಯ ವಕ್ರ ಪರಿಣಾಮದಿಂದ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಹಣವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದ್ದರಿಂದ ಸಾಲಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾದ ಹಣವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ನೀವು ತೊಂದರೆ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಹಣದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಬಲವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಮೇ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಗುರು ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವಿರಿ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2 ನೆಯ ವಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೇತು ವನ್ನೂ ನಿಮ್ಮ ಅರೋ ಹರಣದಿಂದ ಖರ್ಚು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಲ ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಜೀವನದ ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಇದನ್ನು ನೀವು ನಂಬಲು ಸಾಧ್ಯ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಸಹ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ. ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ವಾಸ್ತು ದೋಷದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹಗೆ ಮತ್ತು ದ್ವೇಷ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಪ್ರೇಮಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಲಹ, ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬಿರುಕು ಮೂಡಿದ್ದರೆ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಪರಿವಾಗಿಲ್ಲ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.