ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ದೇವತೆ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಕಲ ತಂತ್ರ ಮತ್ತು ಮಂತ್ರ ವಿದ್ಯೆಗಳ ಪರಿಣಿತಿ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆ ಅಥವ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ. ನಿಮಗೆ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ದೊರೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅಂತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತಕರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾರಿಗೂ ಸಹ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೆ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ತಡ ಮಾಡದೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸೋಲಿನ ಭೀತಿ ಎದುರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ. ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ವಾದ ವಿವಾದ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಆಪ್ತ ಗೆಳೆಯನ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ನೀವು ಮುಂದಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಗಾಯತ್ರಿ ದೇವರ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ರಕ್ಷಣೇ ನೀಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಚಿನ್ನ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿ ಮೇಲೆ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ನಿಮಿತ್ತ ಹಲವು ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಲ್ಲಾಸ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹ ಕಂಡು ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ನುಂಗಳಾರದ ತುತ್ತಾಗಿ ಪರಿನಮಿಸಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಮನೆ ಹಿರಿಜನಗಳ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನಿಂತು ಹೋಗಿದ್ದ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಪುನರ್ ಚಾಲನೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿ ಕುಟುಂಬದ ಜನಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೇ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಸಡ್ಡೆ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಉತ್ತರ ನೀಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಆಗಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಹಾಗೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಚಿಂತೆಗಳು ಬಿಟ್ಟು ನೆಮ್ಮದಿ ಜೀವನ ಸಾಗಿಸಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಮಟ್ಟದ ಸುತ್ತಾಟ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವೊಂದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಡವುತ್ತೀರಿ. ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿದ್ರೆ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯಂ ಪಾಪ ಕೃತ್ಯ ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಶ್ವಾನಕ್ಕೆ ರೊಟ್ಟಿ ಹಾಕಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಸ್ನೇಹಿತರ ನಗು ಮುಖದ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಿ ಮೋಸ ಹೋಗಬೇಡಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ದುರ್ಜನರ ಸಹವಾಸ ಇದ್ದರೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ಸಂಜೆ ಶುಕ್ರನ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ನೀವು ಅಂದುಕೊಂಡ ಗುರಿ ತಲುಪುತ್ತೀರಿ. ದೈವನುಗ್ರಹ ಸಿಕ್ಕಿ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಲಾಭಾಂಶ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಗುರು ರಾಯರ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಠಿಸಿ ಮತ್ತು ಬಡವರಿಗೆ ಆಹಾರ ನೀಡಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಉದ್ಯೋಗದ ಸಂಕಷ್ಟ ಹೊಂದಿರುವ ಜನಕ್ಕೆ ಸ್ವಪ್ಪ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟರೆ ನೂತನ ಉದ್ಯೋಗ ದೊರೆಯುವ ಸಂಭವ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ನೀವು ಇದುವರೆಗೂ ಪಟ್ಟ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರದ್ಧೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರಲಿ. ಯಾವುದು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮುಗಿಸಲು ತರಾತುರಿ ಎಂಬುದು ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯ ಸುಗಮವಾಗಿ ನಡೆಯಲು ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಅದ್ಯಾತ್ಮದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡು ಸಕ್ರಿಯ ರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಮುಂದಿನ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮಾತುಕತೆ ಆಡುತ್ತೀರಿ. ಸೂಕ್ತ ನಿರ್ಣಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಬೆಳ್ಳಗೆ 11 ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಆದರೂ ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ತಾಳ್ಮೆ ಇತರೆ ಜನಕ್ಕೆ ಪ್ರೇರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಅತೀ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಅಪಮಾನಕ್ಕೆ ಗುರಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ದಿ ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳ ಮುಂದೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಮಾಹಿತಿ ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಅವರ ಕೈ ಸಿಗದಂತೆ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ನೂತನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪರಿಚಯ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ವಿವಿಧ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ನಿಮ್ಮ ಕೌಶಲ್ಯ ಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರತಿಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನೀವು ಮಾಡುವ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗಲಿದೆ. ಸಣ್ಣ ಸಣ್ಣ ವಿಚಾರಕ್ಕೂ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಬಿಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ಮಡದಿ ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಮಹತ್ತರ ಯೋಜನೆಗಳಿಗೆ ವಿಗ್ನ ಜಾಸ್ತಿ ಇರುತ್ತದೆ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ಮಹಾ ಗಣಪತಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನೋ ಕಾಮನೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ಮನೆ ಒಳಗೆ ಜಗಳಗಳು ಬೂದಿ ಮೆಚ್ಚಿದ ಕೆಂಡದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಯಾವುದೇ ನಿರ್ಣಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮುನ್ನ ಆಪ್ತ ಜನರ ಸಮಾಲೋಚನೆ ಮಾಡಿರಿ. ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕ ಒತ್ತಡ ಕಂಡು ಬಂದರೂ ಸಹ ಅದೆಲ್ಲವೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತು ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ವಿಳಂಭ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲು ಗಣಪತಿ ಮತ್ತು ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ ಖಂಡಿತ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಸಕಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಪರಿಹಾರ ಎಂಬುದು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬೇರೆ ಎಲ್ಲೋ ಹುಡುಕುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಜನರ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನೂರರಷ್ಟು ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.