ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ, ಕೋರ್ಟಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಡೈವೋರ್ಸ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಇನ್ನು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ವಶೀಕರ್ನ್ ದಂತಹ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಶ್ಚಿತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಇವರಿಂದ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಮಾನಸಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಹೇರುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಾಗ್ವಾದ ನಡೆಯಲಿದೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಏರುಪೇರು ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಏರು ಪೆರು ಆಗಲಿದೆ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ವ್ಯವಹಾರ ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ ಆಗಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹಗೆ ಸಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ನೀವು ಅಕಸ್ಮಾತಾಗಿ ಸ್ತ್ರೀಯಿಂದ ಏನಾದರು ಸಾಲಗಳು ಪಡೆದಿದ್ದರೆ ಅವುಗಳನ್ನ ಈ ಕೂಡಲೇ ಮರಳಿ ಕೊಡುವುದು ಸೂಕ್ತ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಅಪಮಾನ ಎದುರಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹಂತ ಹಂತವಾಗಿ ನಿವಾರಣೆ ಆಗುತ್ತಾ ಸಾಗಲಿದೆ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆಗೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮಾತೃ ಸಹಕಾರ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಜನರ ವಿಶ್ವಾಸ ಪಡೆಯಲು ಸಾಕಷ್ಟು ತಂತ್ರಗಾರಿಕೆ ಸಹ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಮದ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೈಮನಸ್ಯ ಸಹ ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಳೆ ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವ ಯೋಚನೆ ಇದ್ದರೆ ಅದನ್ನ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಆಕಸ್ಮಿಕ ಘಟನೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನು ಬದಲು ಆಗುವ ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸರ್ಕಾರೀ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಬಡ್ತಿ ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸನ್ಮಾನ ಮಾಡಿದ ಜನರೇ ನಿಮಗೆ ಗೌರವ ಸಹ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಅತೀಯಾದ ಉಲ್ಲಾಸ ಮತ್ತು ಮೋಜು ಮಸ್ತಿ ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಾಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಗೌರವಕ್ಕೆ ದಕ್ಕೆ ತರುವ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಆಗಬಹುದು. ಕೇತು ಪ್ರಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಯಾಗಿ ಇಂದು ಮನಸಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಆಗುವುದು ಸಹ ಇದೆ. ಇದುವೇ ನಿಮ್ಮನು ದಿಕ್ಕು ತಪ್ಪಿಸುವ ಕಾರ್ಯ ಸಹ ಮಾಡಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರಿಕ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಸಲಾ ಬಾದೆ ನಿಮ್ಮನು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಸ್ತಿರಸ್ತಿ ಖರೀದಿ ಮಾಡುವ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಾಲ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಮಾತುಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಆಲಿಸಿ. ಸ್ನೇಹಿತರಿಗಾಗಿ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮದ್ಯಸ್ತಿಕೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಜಿಗುಪ್ಸೆ ಮತ್ತು ನಿರುತ್ಸಾಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಬಹುದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ವ್ಯವಹಾರಿಕ ಹಿನ್ನಡೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಶುಕ್ರನ ಪ್ರಭಾವ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಿಕ ಸಂಭಂಧ ಹಾಳು ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಇಂದು ಮಾತ್ರ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಒಂದಿಷ್ಟು ಚರ್ಚೆ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿರಾಸಕ್ತಿ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತಡ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಾನಸಿಕ ವ್ಯಥೆ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ಆಲೋಚನೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಬಹುದು. ತಂದೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನಿಂದನೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದಾರೆ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸುಮಧುರ ಕ್ಷಣಗಳು ಸಿಗಲಿದೆ. ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಇದ್ದವರಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಇಂದು ತಕ್ಕ ಫಲ ಸಿಗುವುದು. ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ಮತ್ತು ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆದರುವ ಚಿಂತೆ ಇಲ್ಲ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಸದಾಶಿವ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದ್ರೆ ಖಂಡಿತ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲವನ್ನು ಸಹ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದು ನಿಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯ ಸಹ ಆಗಿದೆ. ಸ್ವಂತ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ವಿರಾಮದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ಬಿಡುವು ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಗುವುದು. ವಿವಾಹ ಆಗಿರೋ ಹೆಂಗಸರು ಶಿವ ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಆತನ ಕೃಪೆ ಇಂದು ನಿಮಗೆ ಬೇಗ ಒಲಿಯುತ್ತದೆ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಗಿರವಿ ಅಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಚಿನ್ನಬೆಳ್ಳಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನರು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಸಂಪಾದನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಕಲಕಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಆದ್ರೆ ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯ ಜನರೇ ನಿಮಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಹೀಗಿರುವಾಗ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಶಿವನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಇಂದು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವಲಿಂಗಕ್ಕೆ ತಪ್ಪದೆ ನಾಲ್ಕು ಉದ್ದರಣೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಉದ್ದರಣೆ ನೀರಿನಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡುತ್ತಾ ಓಂ ನಮಃ ಶಿವಾಯ ಪಂಚಾಕ್ಷರಿ ನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸನ್ನಿವೇಶ ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಮಾತ್ರವೇ ಸಾಧ್ಯ. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮದು ಪರಿಹಾರ ನಮ್ಮದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.