ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಡಿವಾಣ ಹಾಕುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಜನ ಮಿತ್ರ ಜನರು ಸಹ ಶತ್ರುಗಳ ರೀತಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಅಗಾಧವಾದ ಜ್ಞಾನ ಹೊಂದಿರುವ ನಿಮಗೆ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಹಂಕಾರ ಬರಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ದೂರ ಆಲೋಚನೆಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಮಹತ್ವ ಕೊಡುವುದು ಲೇಸು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಶ್ವೇತ ವರ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಹೆಚ್ಚು ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಉದರ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನ ಕಾಡಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಇಂದಿನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು ದುಡ್ಡು ಕೊಟ್ಟು ಮೋಸ ಹೋಗಲೇ ಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಶೃಂಗಾರ ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚು ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳಿಗೆ ಅವರ ಮನಸ್ಸು ತಟ್ಟುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತಿನ ಪೆಟ್ಟು ನೀಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ವೃಥಾ ತಿರುಗಾಟ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಪರಸ್ಥಳ ವಾಸ ಅನುಭವಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದ್ದ. ವಿನಾಕಾರಣ ತಂಟೆ ತಕರಾರು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಬೇಡಿ.ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಲಾಭ ಸಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುವುದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಸದೃಢವಾಗಿ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಮಿತ್ರರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅವಿವಾಹಿತ ಜನಕ್ಕೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಸಜ್ಜನರ ಸಹವಾಸ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕುಂಠಿತ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮಾನಸಿಕ ಅಶಾಂತಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಗಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿ ಬಣದಿಂದ ಸಹ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಯಶಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಾ ಸಾಗಲಿದೆ. ಇದನ್ನು ಕಂಡು ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ಹೊಟ್ಟೆ ಕಿಚ್ಚು ಪಡುತ್ತಾರೆ. ಸತ್ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ವಿರೋಧಿಗಳು ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ಚಿಂತೆ ಮಾಡುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ ಏಕೆಂದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ದೈವಾನುಗ್ರಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಹಲವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಂದೂಡಿಕೆ ಆಗಲಿದೆ. ಪಾಪ ಕೃತ್ಯಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಶನಿ ದೇವರ ಶಿಕ್ಷೆಗೆ ಗುರಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ವಾಹನ ಅಪಘಾತ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಅವಿವಾಹಿತ ಜನಕ್ಕೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಯೋಗ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ದೇವತಾ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ತೊಡಗಿಸ್ಕೊಂಡು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸೂಕ್ಷ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗದೇ ಇರುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಹಣ ಬಂದರು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಗೊಂದಲ ಇದ್ದರು ಸಹ ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ ಎಲ್ಲವೂ ಸಹ ಸರಿ ಆಗಲಿದೆ. ಮಿತ್ರ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ತೀಕ್ಷ್ಣ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡುವ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಜಾಣ್ಮೆಯಿಂದ ಹಲವು ಜನರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಸೋಲಿನ ಭೀತಿ ಎದುರಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತದೆ. ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ವಾದ ವಿವಾದ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಆಪ್ತ ಗೆಳೆಯನ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ನೀವು ಮುಂದಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಗಾಯತ್ರಿ ದೇವರ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅದು ನಿಮಗೆ ರಕ್ಷಣೇ ನೀಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಚಿನ್ನ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿ ಮೇಲೆ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳ ನಿಮಿತ್ತ ಹಲವು ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉಲ್ಲಾಸ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಉತ್ಸಾಹ ಕಂಡು ನಿಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ನುಂಗಳಾರದ ತುತ್ತಾಗಿ ಪರಿನಮಿಸಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಮನೆ ಹಿರಿಜನಗಳ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನಿಂತು ಹೋಗಿದ್ದ ಹಿಂದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಪುನರ್ ಚಾಲನೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿ ಕುಟುಂಬದ ಜನಕ್ಕೆ ತಿಳಿಯದ ಹಾಗೇ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಸಡ್ಡೆ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಉತ್ತರ ನೀಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಆಗಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಹಾಗೇ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಚಿಂತೆಗಳು ಬಿಟ್ಟು ನೆಮ್ಮದಿ ಜೀವನ ಸಾಗಿಸಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಭಫಲ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಮಟ್ಟದ ಸುತ್ತಾಟ ಇರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವೊಂದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಡವುತ್ತೀರಿ. ತಂದೆ ಹೇಳಿದ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿದ್ರೆ ಮಾತ್ರ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಯಂ ಪಾಪ ಕೃತ್ಯ ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಶ್ವಾನಕ್ಕೆ ರೊಟ್ಟಿ ಹಾಕಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಬಿಳಿ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಸ್ನೇಹಿತರ ನಗು ಮುಖದ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಿ ಮೋಸ ಹೋಗಬೇಡಿ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ದುರ್ಜನರ ಸಹವಾಸ ಇದ್ದರೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ಸಂಜೆ ಶುಕ್ರನ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಆರ್ಥಿಕ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮರೆಯದೇ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲಿದೆ. ಸತೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಭಂಧ ಪರಿಹಾರ ಅಥವ ವಶೀಕರ್ನ್ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನು ಜೀವನದ ಹತ್ತು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.