ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದು ಇಂದಿನ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ರವರು ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಆದರು ಸಹ ಫೋನ್ ಮಾಡಿರಿ 9535156490ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ ಅಥವ ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಲು ಇನ್ನು ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮಗೆ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆಳು ಕೇಳಿ ಅದಕ್ಕೂ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಯಂತ್ರ ಕೂಡ ದೊರೆಯುವುದು ಪಡೆಯಲು ತಕ್ಷಣ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್

ಮೇಷ: ನಿಮಗೆ ಹೊಸ ಜನರ ಪರಿಚಯ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಇಂದು ಹೊಸ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಲಿಕೆನಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ದಿನ ಹೊಸ ರೀತಿಯ ಅನಾರೋಗ್ಯ ವ್ಯಾದಿಗಳು ಉಂಟು ಮಾಡುವುದು ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಿ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಸೋಮಾರಿತನ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಜಾಸ್ತಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಅಪರಿಚಿತ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟು ಮಾಡುವುದು, ಈ ದಿನ ಮನೆ ಜನರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬದಲಾವಣೆ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೧. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮಿಥುನ: ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಚೇತರಿಕೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ನೆರೆ ಹೊರೆ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಬಾಂಧವ್ಯ ಕೂಡ ಕಡಿಮೆ ಆಗುವುದು, ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ತವರು ಮನೆ ಕಡೆಯಿಂದ ಒಳಿತು ಆಗುವುದು, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಕೆಲವು ಯುವಕರಿಗೆ ನರ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ದಕ್ಕೆ ಆಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆ ಕಾಡಬಹುದು ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಿ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೨. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಸ್ಪರ್ದೆ ಮಾಡುವ ಪಂದ್ಯಾವಳಿ ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹಿನ್ನಡೆ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಸ್ವಂತ ಉದ್ಯಮ ಶುರು ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದೇ ಆಗುತ್ತದೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಉಂಟು ಮಾಡಲಿದೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಹಿನ್ನಡೆ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ನೀವು ಶಕ್ತಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಮಾಡಬೇಕು, ಈ ದಿನ ಯುವಕರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಭರವಸೆ ಸಿಗಲಿದೆ, ಈ ದಿನ ಭೂಮಿ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಆಗಲಿದೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ದೂರದ ಊರುಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗೋಕೆ ಕುಭೇರ ದೇವರ ಮಂತ್ರಗಳು ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು, ಈ ದಿನ ಅಧಿಕಾರಿ ವರ್ಗದ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ದರ್ಪ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೧. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಕೊಟ್ಟ ಭರವಸೆ ಮಾತುಗಳು ಈಡೇರುವುದಿಲ್ಲ, ಈ ದಿನ ಅಧಿಕ ಸುತ್ತಾಟ ನಡೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭವು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಗಣ್ಯ ಜನರ ಪರಿಚಯ ಕೂಡ ಆಗುತ್ತದೆ, ಮಿಶ್ರ ಫಲ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಧನಸ್ಸು; ಈ ದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವೀ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಬಂದರು ಕೂಡ ಹೆದರೋಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ, ಈ ದಿನ ಮೇಲಿನ ಅಧಿಕಾರಿ ಜನರು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದಿ ಸಿಗಲಿದೆ, ಹಣದ ಖರ್ಚು ತಗ್ಗಿಸಿರಿ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಕೆಲವೊಂದು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸಬೇಕು, ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶ ವಂಚನೆ ಕೂಡ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ರಾಜಕೀಯ ನಂಟು ದೂರ ಇರಬೇಕು, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಆಪತ್ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ದಿನ ಪತ್ನಿ ಜೊತೆಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನ ಸರ್ಕಾರೀ ಉದ್ಯೋಗ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬರಲಿದೆ, ಈ ದಿನ ವಿಜ್ಞ ನಿವಾರಣೆ ಆಗೋಕೆ ಗಣಪತಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ, ಈ ದಿನ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಒಳಿತು ಆಗುವುದು, ಈ ದಿನ ಬಾಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಅಧಿಕ ಚಿಂತೆ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ಶುಭ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಒಂದು ಸರಿ ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಫೋನ್ ಮೂಲಕ ಅಥವ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬಂದು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರ ಮೂಲಕ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರು ಪರಿಹಾರ ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.