ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥ ಸ್ವಾಮಿ ಆಶೀರ್ವಾದ ಈ ವಾರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ರವರು ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಆದರು ಸಹ ಫೋನ್ ಮಾಡಿರಿ 9535156490ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ ಅಥವ ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಲು ಇನ್ನು ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮಗೆ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆಳು ಕೇಳಿ ಅದಕ್ಕೂ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಯಂತ್ರ ಕೂಡ ದೊರೆಯುವುದು ಪಡೆಯಲು ತಕ್ಷಣ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್

ಮೇಷ: ಈ ವಾರ ಜಗಳಗಳು ಅತೀರೆಕಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಣಯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನ ಶಿವನ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಹಾಗೆಯೇ ನೀಲಿ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ, ಈ ವಾರದ ಎರಡು ಮತ್ತು ಮೂರನೆ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ನಾಲ್ಕನೆ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯದು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ, ಹಾಗೆಯೇ ಈ ವಾರದ ಐದು ಮತ್ತು ಆರನೇ ದಿನ ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೧ ಮತ್ತು ೮ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಕೊಟ್ಟ ಮಾತು ತಪ್ಪುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮಗೆ ಶುಕ್ರನ ಅನುಗ್ರಹ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ, ಈ ವಾರದ ಮೊದಲ ಎರಡು ದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭ ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುವುದು, ಈ ವಾರದ ಎರಡನೇ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತ್ರಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಮನಸಿಗೆ ಸಂತೋಷ ಜಾಸ್ತಿ ಸಿಗಲಿದೆ, ಈ ವಾರದ ಮೂರನೆ ದಿನ ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ದೇವರ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಿರಿ, ಈ ವಾರದ ನಾಲ್ಕು ಮತ್ತು ಐದನೇ ದಿನ ಮನೆಗೆ ನೆಂಟರ ಆಗಮನ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಆರನೇ ದಿನ ಅರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೫ ಮತ್ತು ೭ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ವಾರದ ಮೊದಲ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಆಗುವುದು, ಈ ವಾರದ ಎರಡೇ ದಿನ ಮಾತೃವಿನಿಂದ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಹಾಯ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ಮೂರೂ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೆ ದಿನ ಹಿತಶತ್ರುಗಳು ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರದ ಐದನೇ ದಿನ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊರಡುತ್ತೀರಿ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ಆರನೇ ದಿನ ದಾಂಪತ್ಯದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ, ಹಣದ ಲಾಭ ಆಗಲಿದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೫ ಮತ್ತು ೯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ವಾರ ಗಣ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಭೇಟಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಚರ್ಚೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ನೂತನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಪರಿಚಯ ಆಗುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರದ ಗುರುವಾರದ ದಿನ ದತ್ತಾತ್ರೇಯ ಸ್ವಾಮಿಗೆ ಬೆಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅಕ್ಕಿ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಮುಕ್ತಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ಎಲ್ಲಾ ದಿನಗಳು ಕೂಡ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯದೇ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ತುಂಬಾ ಚಟುವಟಿಕೆ ನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೀರಿ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕೂಡ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೩ ಮತ್ತು ೬ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಈ ವಾರ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚು ಇರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅರೊಗ್ಯದಲ್ಲೊ ಕಾಳಜಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ, ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಅವಿವಾಹಿತ ಜನರಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕೂಡ ಕಾಣುತ್ತೀರ, ಈ ವಾರದ ಕೊನೆ ದಿನಗಳು ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಅಷ್ಟೇನೂ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೫ ಮತ್ತು ೯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ವಾರ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಹಾಗೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮಗೆ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿವೃದಿ ಕೂಡ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಕಾಣುತ್ತೀರಿ, ಈ ವಾರ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಮದ್ಯೆ ವಾಕ್ ಸಮರ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಸಂಧರ್ಭಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು, ಈ ವಾರ ದೇವತಾ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೮ ಮತ್ತು ೯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ತುಲಾ: ಈವಾರದ ಮೊದಲ ಎರಡು ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಹಲವು ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೈ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಗುರು ಹಿರಿಯರು ನಿಮಗೆ ತಿಳುವಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರದ ನಾಲ್ಕು ಮತ್ತು ಐದನೇ ದಿನಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬರಲಿದೆ, ಈ ವಾರ ಬೇಸರಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿ ಕೊಡೋಕೆ ಹೋಗಬೇಡಿ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ, ಈ ವಾರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಲಾಭ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೪ ಮತ್ತು ೭ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ವಾರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾಕ್ ಸಮರ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುವುದು, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಶ್ರಮಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಈ ವಾರ ಕೆಲವೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೈ ತಪ್ಪಿ ಹೋಗಲಿದೆ, ಈ ವಾರ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಸ್ತ್ರೀಯರು ಸ್ವಲ್ಪ ಚಿಂತೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರ ಕೊನೆ ಮೂರೂ ದಿನಗಳು ನಿಮಗೆ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೊರಡುವ ಅವಕಾಶ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೨ ಮತ್ತು ೫ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಧನಸ್ಸು: ಈ ವಾರ ಮೊದಲ ಎರಡು ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಗಮನ ನೀಡಿರಿ, ಈ ವಾರದ ಮೂರೂ ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೆ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಗತಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ವಸ್ತುಗಳು ಮಾರಾಟದಿಂದ ಕಮಿಷನ್ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಹು ಮಾಡಬಹುದು, ಈ ವಾರ ದಂಪತಿಗಳ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ತಾಳ್ಮೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹತ್ವ ನೀಡಿರಿ, ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ಅವಕಾಶಗಳು ವಂಚಿತ ಕಾಣುತ್ತೀರಿ, ಮನೆ ದೇವರ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೬ ಮತ್ತು ೮ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಮಕರ: ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಜಾಸ್ತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಆದ್ರೆ ಕೆಲವೊಂದು ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಪಮಾನ ಆಗಲು ಬಹುದು, ಈ ವಾರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಭಿವೃದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಕೂಡ ಸಂಯಮದಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ, ಈ ವಾರ ಐದನೇ ದಿನ ನೀವು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿ ಶುಕ್ರನ ಅನುಗ್ರಹ ಪಡೆಯಲೇ ಬೇಕು ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರದ ಕೊನೆ ನಲ್ಲಿ ಮನೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೬ ಮತ್ತು ೯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ವಾರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ, ಈವಾರ ಸ್ತ್ರೀಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ನಿಂದನೆ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಪರಿಶ್ರಮ ಅಗತ್ಯವಾಗಿ ಬೇಕಿದೆ, ಈ ವಾರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದಿ ಕೂಡ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ನಿಮಗೆ ಬರಬೇಕಿದ್ದ ಬಾಕಿ ಹಣಕಾಸು ವಾಪಸ್ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಗಣಪತಿಗೆ ಕಡಲೇ ನೈವೇದ್ಯ ಮಾಡಿದ್ರೆ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಯುವಕರಿಗೆ ಉದ್ಯೋಗ ಲಾಭಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಅಆಗಲಿದೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಲಾಭದ ವಾರ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೫ ಮತ್ತು ೯ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

ಮೀನ: ಈ ವಾರ ಎಲ್ಲರ ಜೊತೆಗೆ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಕಾಲ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ, ಈ ವಾರ ಉದ್ಯೋಗ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ರಾಜಿ ಆಗಲು ಹೋಗಬೇಡಿ, ಈ ವಾರ ದಂಪತಿಗಳ ನಡುವೆ ಬಾಂಧವ್ಯ ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಡಿಮೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ, ಈ ವಾರ ಬಂಧು ಮಿತ್ತರು ನಿಮಗೆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಈ ವಾರ ಮನೆ ದೇವರ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಶುಕ್ರವಾರದ ದಿನ ಒಂಬತ್ತು ಸುತ್ತು ನವಗ್ರಹ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡೋದು ಮಾತ್ರ ಮರೆಯಬೇಡಿ, ಈ ವಾರ ಗೃಹ ನಿರ್ಮಾಣದ ಯೋಜನೆ ಸಿದ್ದತೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ, ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ೪ ಮತ್ತು ೭ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಕೇವಲ ಎರಡು ದಿನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ನಮಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ನಾವು ಅದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಿಮ್ಮ ಈ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭಿವೃದಿ ಉಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.