ಈ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸುವುದರ ಮುಖಾಂತರವಾಗಿ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳ ಕಾಟದಿಂದ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಮಸ್ಕಾರ ಗೆಳೆಯರೇ ವಾಮಾಚಾರ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳ ಕಾಟ ಕೆಟ್ಟದೃಷ್ಟಿ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮನುಷ್ಯನು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಬಳಲುತ್ತ ಇರುತ್ತಾನೆ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ ಯಾವುದೇ ದುಷ್ಟಶಕ್ತಿಯ ಆಗಮನ ಆಗಿದೆ ಅದರಿಂದಲೇ ನಮಗೆ ಈ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಕಷ್ಟದ ಜೀವನ ದೊರೆತಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಕೂಡ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತಹ ಒಂದು ಮಾಟ-ಮಂತ್ರ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯವರ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿರುತ್ತದೆ ಅಂತಹ ಒಂದು ಮಾಟ-ಮಂತ್ರ ವಾಮಾಚಾರಕ್ಕೆ ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಟಿಯ ಕಣ್ಣಿನಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಈ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಾಶವಾಗುತ್ತವೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮಾಟ-ಮಂತ್ರದ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದರೆ ಅದರಿಂದಲೂ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಆ ಮಂತ್ರ ಯಾವುದು ಎಂಬುದನ್ನು ಈ ಸುಂದರ ಬರವಣಿಗೆಯ ಮುಖಾಂತರ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ. ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ ಉಚಿತ ಸಲಹೆ ಸಿಗುವುದು ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9611533355 ಸಂತೋಷ್ ಗುರೂಜಿ

ಪ್ರಿಯ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹಲವಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಶೋಕದ ವಾತಾವರಣ ಮೂಡಿದ್ದು ಪದೇಪದೇ ಮನೆಯ ಹಿರಿಯರಿಗೆ ಅನಾಹುತವಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಹುಷಾರು ತಪ್ಪುತ್ತಿದ್ದರೆ ಇದರಿಂದ ಯಾವುದೋ ಮಾಟ-ಮಂತ್ರ ವಾಮಾಚಾರ ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟ ದೃಷ್ಟಿಯ ಪರಿಣಾಮ ಬಿದ್ದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಪೂಜೆ-ಪುನಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಸಿದರು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ ಈ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಂತ್ರ ಪಠಿಸಬೇಕು ಆ ಮಂತ್ರ ಯಾವುದು ಮತ್ತು ಯಾವ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪಠಿಸಬೇಕು ಎಂದರೆ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮನೆ ದೇವರ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮುಗಿಸಿ 11 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಬೇಕು ಮಂತ್ರ ಪಠಣೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಅಭಿಷೇಕವನ್ನು ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ದೇವರಿಗೆ ಹೋಗಲು ಆಗದೇ ಇದ್ದರೂ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ವಿಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಫೋಟೋಕೆ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಸಬೇಕು ಆ ಮಂತ್ರ ಯಾವುದು ಎಂದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ ಉಚಿತ ಸಲಹೆ ಸಿಗುವುದು ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9611533355 ಸಂತೋಷ್ ಗುರೂಜಿ

ದ್ಯಾಯೇತ್ ಷಣ್ಮುಖ ಮಿಂದುಕೋಟಿ ಸದೃಶ್ಯಂ ರತ್ನಪ್ರಭಾಶೋಭಿತಂ ಬಾಲಾರ್ಕದ್ಯುತಿ ಶಟಕಿರೀಟ ವಿಲಸತ್ ಕೇಯೂರಹಾರಾನ್ವಿತಂ ಕರ್ಣಾಲಂಬಿತ ಕುಂಡಲ ಪ್ರವಿಲಸತ್ ಗಂಡಸ್ಥಲಾಶೋಭಿತಂ ಕಿಂಚಿಂತ್ ಕಂಕಣ ಕಿಂಕಿಣೀ ರವಯುತಂ ಶೃಂಗಾರ ಮೂರ್ತಿಂ ಭಜೇ ಇದರಿಂದ ಎಂತಹ ಕಠಿಣ ಪರಿಣಾಮವೆ ನಿಮಗೆ ಎದುರಾದರೂ ಅದರಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಮಾಟ-ಮಂತ್ರ ವಾಮಾಚಾರ ಕೆಟ್ಟದೃಷ್ಟಿಗಳ ಪರಿಣಾಮದಿಂದ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಂಬಿಕಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಸಂತೋಷ್ ಗುರುಜೀ ಅವರು ಕೇರಳ ಹಾಗು ಕೊಳ್ಳೆಗಾಲದ ಅಘೋರ ವಿದ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಬಂದಿರುವ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಎಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ಸಹ ನಿಶ್ಚಿತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುವುದು ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9611533355 ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ವೈಮನಸ್ಯ ಹಾಗು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಹಾಗು ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಥವ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ ಆಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಥವ ಗ್ರಹ ದೋಷ ಅಥವ ವಿವಾಹ ವಿಳಂಭ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಇಟ್ಟು ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನರಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9611533355 ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆ ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಕೇಳಬಹುದು. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ 48 ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುವುದು ಕರೆ ಮಾಡಿ 9611533355 ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಇದೆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.