ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಆಹಾರಗಳು ಬಂದರೆ ಅದು ಈ ರೀತಿಯ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಆಗಿರುತ್ತದೆ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ತಿನ್ನುವ ವಸ್ತುಗಳು ಬಂದ್ರೆ ಅದು ಈ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ಆಗಿದೆ, ಕನಸುಗಳು ಮನುಷ್ಯನ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಭಾವ ಉಂಟು ಮಾಡದೇ ಇದ್ದರು ಕೂಡ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಕೆಲವೊಂದು ಕನಸುಗಳು ನಮಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಲು ಬಂದಿರುತ್ತದೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಮುಂದೆ ಆಗುವ ಅನಾಹುತಗಳಿಗೆ ನಾವೇ ಆಹ್ವಾನ ಕೊಟ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಆಗುತ್ತದೆ, ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರು ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಆಗುತ್ತಾ ಇದೆ ಅಂದ್ರೆ ಅದನ್ನು ಮುನೆಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಲು ಆ ದೈವ ಶಕ್ತಿ ನಮಗೆ ಯಾವುದೊ ಒಂದು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಮನುಷ್ಯರಿಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ನಿರ್ಧಿಷ್ಟ ಕನಸುಗಳು ಬೀಳುವ ಮುಖಾಂತರ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಣಿಗಳಿಗೂ ಕೂಡ ಕೆಲವೊಮೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಬಹುದು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಶ್ವಾನಗಳು ರಾತ್ರಿ ಇಡೀ ಕೂಗುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಇದೆಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಒಂದು ಕೆಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಗುವ ಮುಂಚೆ ಬರುವ ಸೂಚನೆ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಇನ್ನು ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ನಾನಾ ಬಗೆಯ ಆಹಾರಗಳು ತಿನ್ನುವ ರೀತಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಿದ್ದಪಡಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕನಸುಗಳು ಬರುತ್ತದೆ ಆದ್ರೆ ಅದನ್ನು ನಾವು ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಲೇ ಬಾರದು,

ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕನಸಿಗೂ ಕೂಡ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾದ ಒಂದು ಅರ್ಥ ಇರುತ್ತದೆ, ನಾವು ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ನಲ್ಲಿ ಕನಸಿನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಆಹಾರ ಬಂದ್ರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಹಾರ ಬಂದ್ರೆ ನಿಮಗೆ ಕೆಟ್ಟದ್ದು ಆಗುತ್ತದೆ ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನೀಡಿದ್ದೇವೆ, ಇಲ್ಲಿ ಕೆಳಗೆ ನೀಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ನೋಡಿ. ಹಾಗು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ ಆದ್ರೆ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಶೇರ್ ಮಾಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ನಿಮಗೂ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಕನಸುಗಳು ಕಾಣಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ರೆ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ ಅವರಿಗೆ ಒಮ್ಮ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ  9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಗುರೂಜಿ  ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ರವರು ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಆದರು ಸಹ ಫೋನ್ ಮಾಡಿರಿ 9535156490ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ ಅಥವ ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಲು ಇನ್ನು ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮಗೆ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆಳು ಕೇಳಿ ಅದಕ್ಕೂ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಯಂತ್ರ ಕೂಡ ದೊರೆಯುವುದು ಪಡೆಯಲು ತಕ್ಷಣ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಪ್ರಧಾನ ಆರಾಧಕರು ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ರವರು ಫೋನ್ ಮೂಲಕವೇ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಆದರು ಸಹ ಫೋನ್ ಮಾಡಿರಿ 9535156490ನಿರುದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಹಾಗೂ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವೈಫಲ್ಯ ಹಾಗು ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಜಗಳ ಅಥವ ನೀವು ಇಷ್ಟ ಪಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಲು ಇನ್ನು ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಒಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ 9535156490 ನಿಮಗೆ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದ್ರೆ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಏಳಿಗೆ ಕಾಣುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಅಂದರೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆಳು ಕೇಳಿ ಅದಕ್ಕೂ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಯಂತ್ರ ಕೂಡ ದೊರೆಯುವುದು ಪಡೆಯಲು ತಕ್ಷಣ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9535156490 ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್

Leave a Reply

Your email address will not be published.