ಶನಿ ದೇವರ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಹನುಮಂತನನ್ನು ನಂಬಿದ ಈ ಹುಡುಗ ಅಚ್ಚರಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಪಾರಾದನು. ಹನುಮಂತನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಮೀರಿಸುವ ಶಕ್ತಿ ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೊಂದು ಇಲ್ಲ ಹನುಮಂತನನ್ನು ಮೀರಿಸಿ ಯಾರು ನಿಲ್ಲಲಾರ ಅಂಜನಿ ಪುತ್ರನನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ದೆವ್ವಗಳು ಭೂತಗಳು ಓಡಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ ನಾವು ಹನುಮಂತನ ಬಗ್ಗೆ ಈಗ ಹೇಳುವ ಈ ವಿಚಾರಗಳನ್ನು ತಿಳಿದು ಕೊಂಡರೆ ನೀವು ಕೂಡ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಂಬುತ್ತೀರಾ ಹನುಮಂತನನ್ನು ಇಂದಿಗೂ ಚಿರಂಜೀವಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಧ್ಯೆ ಇದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಕೇಳಿಯೇ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಅದೇ ರೀತಿ ಓರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮಧ್ಯ ರಾತ್ರಿ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲಿಸವನ್ನು ಪಠಿಸಿದಾಗ ಅಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಘಟನೆ ಕೇಳಿದರೆ ನೀವು ಕೂಡ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುವಿರಿ ಅದನ್ನು ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ. ಅಜಿತ್ ಎನ್ನುವ ಯುವಕ ಚಂಡಿಘರ್ ಗೆ ಸೇರಿದವನು ಪ್ರತಿ ದಿನ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲಿಸವನ್ನ ಓದಿದ ನಂತರ ಪೂಜೆ ಮುಗಿಸಿ ಊಟ ಮಾಡಿ ಮಲಗುತ್ತ ಇದ್ದರು ಆದರೆ ತನ್ನ ಮಗ ಶಟಲ್ ಕಾಕ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಗೆ ಪಕ್ಕಾದಾ ಊರಿಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿದ್ದ ನಂತರ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಮುಗಿಸಿ

ಮೇಷ: ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯ ಸಾಧನೆ ಆಗಲು ಹಲವು ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಸಹಕಾರ ಸಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅಗ್ನಿ ಕಂಟಕ ಇರುವುದರಿಂದ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಯೋಗ್ಯ ವಯಸ್ಕರಿಗೆ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಸ್ವಾರ್ಥ ಮನೋಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ನೀವು ಅಲ್ಪ ಸಹಾಯ ಆದರೂ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೇ. ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಕ್ಕೆ ಇಂದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಕರ್ತವ್ಯ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಮಿಥುನ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಗುತ್ತಾ ಇದ್ದ ಸಾಕಷ್ಟು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಜನರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಶ್ರೇಯಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚು ದೊರೆಯುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಪ್ರೈವೇಟ್ ಉದ್ಯೋಗ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಅಲ್ಪ ವಿರಾಮ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳು ಮತ್ತು ಬಯಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗಲಿದೆ. ದೂರದ ಊರಿನ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಬೆನ್ನ ಹಿಂದೆ ಮೋಸ ಮಾಡುವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಸಿಂಹ: ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಉಷ್ಣಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ದೇಹಕ್ಕೆ ಕಾಡಬಹುದು. ನೂತನ ವಾಹನ ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳ ಖರೀದಿ ಯೋಗ ಇದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಇಂದು ಷೇರು ಬಂಡವಾಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡ. ಆಪತ್ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯ ನಿಶ್ಚಿತ ಸಮಯಕ್ಕೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ತೀರ್ಥ ಕ್ಷೇತ್ರ ದರ್ಶನ ಯೋಗ ಸಿಗಲಿದೆ. ಮನೆ ಮಕ್ಕಳ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ವ್ಯಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನಾಲ್ಕನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕೇತು ಗ್ರಹ ಇರುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಇಂದು ದಿನ ಪೂರ್ತಿ ತಲೆ ನೋವು ಮತ್ತು ಒಂದಿಷ್ಟು ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಬಿಡದೇ ಕಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಔಷಧಿ ಮೊರೆ ಹೋಗಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಸಮಾನ ವಯಸ್ಕರ ನಡುವೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಿನ್ನಮತ ಇರುತ್ತದೆ. ನೂತನ ವಿದ್ಯುತ್ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಹಾಕಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಗುರಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಆರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ರಾಹು ಇರುತ್ತಾನೆ ಈತನ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ರಾಹು ಗ್ರಹದ ಪ್ರಭಾವ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ ಕಾಡುತ್ತದೇ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಮಕ್ಳಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಧರ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಯ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಹಲವು ಜನರ ವಿಶ್ವಾಸ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ನೀವು ವಿಫಲತೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ದಕ್ಕ ಬೇಕಾಗದ ಗೌರವ ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಓಡಿಸುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಏಕ ಪಕ್ಷೀಯ ಹಲವು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಮಡದಿ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಧ್ವನಿ ಎತ್ತಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸು ಚಂಚಲದಲ್ಲಿ ಇರಲು ಕೇತು ಭುಕ್ತಿಯೇ ಕಾರಣ ಆಗಲಿದೆ. ವ್ಯಾವಹಾರಿಕ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಕುಂಭ: ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಕೆಲವೊಂದು ನಾಟಕೀಯ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಗಳು ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮ ವಿಶ್ವಸ ಕುಗ್ಗಿಸುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿ. ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಗಲು ದೇವರ ಧ್ಯಾನ ಮತ್ತು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

ಮೀನ: ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಗೌರವ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರನ ಅನುಗ್ರಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದ್ದು ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ಯಾವುದೇ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಇದ್ದರು ಅವುಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭವೇ ಇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಸಲಹೆಗಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಶನಿ ರಾಶಿ ಪಲ್ಲಟ ಆಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ದೋಷಗಳು ಮತ್ತು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಶನಿ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳಿನ ಬತ್ತಿ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೇ ಮಾಡಿರಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ ಅಥವ ಸರ್ಕಾರೀ ನೌಕರಿ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.