ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥನ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಉದ್ಯೋಗ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಮಹತ್ವ ಪೂರ್ಣ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ನೀವು ಹೋಗಬೇಕಾಗಿದ್ದ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ ಅದರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಮನಸ್ಸು ಚಂಚಲ ಇದ್ದರು ಅಷ್ಟೇ ಏಕ ಸ್ವಾಮ್ಯ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ಅದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ವೃಷಭ: ನೀವು ತುಂಬಾ ದಿನಗಳಿಂದ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತ ಇದ್ದ ಒಂದು ಕಾರ್ಯ ಇಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಪ್ರತಿಭೆಗೆ ನೀವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಬೇಕು. ಇಂದು ನೀವು ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಶುಭಫಲ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಹಲವು ಚಟುವಟಿಕೆ ಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಉತ್ಸಾಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮದೇ ಆದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸಕ್ಕೆ ತಡೆ ಆಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಿವನ ಸ್ಮರಣೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯೆಗೆ ಪೆಟ್ಟು ಬರಲಿದೆ. ದುಶ್ಚಟ ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಕಾಡಲಿದೆ. ಆಸ್ತಿ ಖರೀದಿ ಅಥವಾ ಭೂ ವಿಚಾರ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಸ್ವಲ್ಲ ಸಮಯ ಕಾಯುವುದು ಸೂಕ್ತ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಹಳದಿ ಮಿಶ್ರಣ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಸಿಂಹ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆತಂಕ ಛಾಯೆ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ದೃಢ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಲು ಹೋಗಲೇ ಬೇಡಿ. ವಾಹನ ರಿಪೇರಿ ಮತ್ತು ಗೃಹ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಾ ಸಾಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೇಮದ ಬಲೆಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಕನ್ಯಾ: ಶಕ್ತಿ ದೇವತಾ ಆಶೀರ್ವಾದ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಜಯ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಮಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಷ್ಟೇ ಮಾತನಾಡುವುದು ಕಲಿಯಿರಿ. ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಸಹ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ವಾಹನ ಮತ್ತು ಭುಮಿ ಖರೀದಿ ಯೋಗ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ತುಲಾ: ಉದ್ಯೋಗದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕ ಬಡ್ತಿ ದೊರೆತು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹಾಗೆಯೇ ಹಿರಿಯರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಿಕ್ಕಿರುವುದರಿಂದ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ಅನವಶ್ಯಕ ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸ ಆಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡಿದರು ಸಹ ರಾತ್ರಿ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲವೂ ನಿವಾರಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ತಾಯಿ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣದ ಖರ್ಚು ಬರಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಕೋಪವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹತೋಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಉಳಿತಾಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಅನವಶ್ಯಕ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕದಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಅಂತರ ಮಾಡಿರಿ. ದೇವತಾ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಇದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಬಾಧೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಮಹತ್ವದ ನಿರ್ಧಾರ ಏನೇ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಸಹ ಅದ್ರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಡಗಿದೆ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ಮನೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಒತ್ತಡ ಇರುತ್ತದೇ. ಹಲವು ಆಲೋಚನೆ ನಿಮ್ಮ ತಲೆಗೆ ಕೊರೆಯುತ್ತಾ ನಿದ್ರಾ ಭಂಗ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಶತ್ರು ಪಾಳಯದ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಹಳದಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಮಕ್ಕಳ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಗತಿಗಾಗಿ ಚಿಂತೆ ಕಾಡುತ್ತಾ ಸಾಗುತ್ತದೆ. ವಾಹನ ಯೋಗ ಇದೆ. ಸ್ರೀಯಿಂದ ಧನ ಲಾಭ ಸಹ ಇದೆ. ಉನ್ನತ ಪದವಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಂಬಲ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

ಮೀನ: ನಿಮ್ಮ ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತ ಆಸ್ತಿ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಕೂಲ ಆಗಲಿದೆ. ವಾಹನ ಚಾಲನಾ ವೇಗಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಿತಿ ಇರಲಿ. ಬಂಧುಗಳ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಸ್ವಂತ ಜವಳಿ ಉದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಕಿರಾಣಿ ವರ್ತಕರಿಗೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಶಿವನ ಲಿಂಗಕ್ಕೆ ಹಾಲು ಮತ್ತು ನೀರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿರಿ ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೋಕಾಮೆನಗಳು ಎಲ್ಲವು ಸಹ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಸಹಾಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ನಿವಾರಣೆ ಮಾಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು. ಇದೀಗ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡದು ಆಗಿರಲಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ನಿಶ್ಚಿತ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರೀ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.