ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಸ್ನೇಹಿತರು ನೀಡಿದ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯ ಆಶ್ವಾಸನೆ ಹುಸಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅದು ತಲೆಕೆಲಕಾಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳೆ ಕಾರಣ ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಮನಸ್ಸು ಚಂಚಲ ಆಗಲು ಕೇತು ಮುರನೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಭಾವ ಹೀಗೆಲ್ಲಾ ಆಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ ದೈವ ಬಲ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ನಿಮ್ಮ ಆಸೆಗಳು ಇಚ್ಛೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗುವ ದಿನ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿ ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಶುಕ್ರನು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಚಲನೆ ಇದ್ದಾನೇ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಸ್ವಭಾವ ನೋಡಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮನು ವಂಚನೆ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಹಾ ವಿಷ್ಣು ದೇವರ ದರ್ಶನ ಮಾಡಿದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಯೋಗ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿದೆ. ನಿಶ್ಚಿತ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸಹಾಯ ಸಹ ಸಿಗಲಿದೆ. ಚಂದ್ರನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನಮಾನ ದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ಧೈರ್ಯ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಶ್ರೇಯಸ್ಸು ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸುಖ ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ವೈದ್ಯಕೀಯ ತಪಾಸಣೆ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಮತ್ತೊಬ್ಬರಿಗೆ ಒಳಿತು ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ನೀವೇ ಏಕೆ ತೊಂದ್ರೆ ಸಿಕ್ಕಿ ಬೀಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ಶನಿ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಈ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದೆ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪಾಡಿಗೆ ನೀವು ಇದ್ದು ಬಿಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಅನಾಮಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪರಿಚಯ ನಿಮಗೆ ತೊಂದ್ರೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯವೈಖರಿಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣ ವರ್ತಕರು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಾಲಗಳು ನೀಡಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಶೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ಸೂಕ್ತ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಧನ ಆಗಮನ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಹಲವು ತಂತ್ರಗಳು ನಡೆಯಲಿದೆ ಇದನ್ನು ಎದುರಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ನೀವು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದ ಜನರೇ ನಿಮಗೆ ಕೈ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟ ಆದರೂ ಸಹ ಶುಕ್ರನ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಪ್ರಭಾವ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಉಂಟು ಮಾಡಲಿದೆ. ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ನಾರಾಯಣ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಒಳ್ಳೆ ಮನಸು ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಕಾಲ ಅಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ಹಾಗೇ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತರೇ ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ತಿರುಗಿ ಬೀಳುತ್ತಾರೆ. ಇಂದು ಸರ್ಕಾರಿ ಕೆಲ್ಸ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ಆದೇಶ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಇಂದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹಣ ಕಾಸು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ನೂತನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮಿಂದ ಚಾಲನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಜವಳಿ ಉದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಹೈನುಗಾರಿಕೆ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಆದರೂ ಲಾಭ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಪೂರ್ವ ದಿಕ್ಕಿನ ಕಡೆಗೆ ವಾಹನ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ಒಳ್ಳೇದು. ಇಂದಿನ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಮನ್ ನಾರಾಯಣ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಲು ನಾರಾಯಣ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಅವಿವಾಹಿತ ಜನಕ್ಕೆ ಶುಭ ಸುದ್ದಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಹಿರಿಯರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸೂಕ್ಷ ಜನರ ಹತ್ತಿರ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವ್ಯವಹಾರ ಒಪ್ಪಂದ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಹಾಗೆಯೇ ಇಂದು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಹೊಟ್ಟೆ ಉಬ್ಬರ ಅಥಿವಾ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಬಹುದು. ಅತೀಯಾದ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಹ ಮಾಡುವುದು ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಇಂದಿನ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾರಾಯಣ ದೇವರ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಒಮ್ಮೆ ಆದರೂ ಸಹ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟದ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಜನರ ಪರಿಚಯ ಆಗಲಿದೆ. ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ವೇಗ ಸಹ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ಜೊತೆಗೆ ಖುಷಿಯ ವಿಚಾರಗಳು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಮಹಿಳೆಯರು ಯಾರಿಗೂ ಸಹ ಕೊಡಬಾರದು. ಈ ದಿನ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ರಾಮ ದೇವರ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ನೀವು ಮಾಡಿರದ ಒಂದು ತಪ್ಪಿಗೆ ಬೈಗುಳ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ವಿಫಲತೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಕಾಡಬಹುದು. ಸೋಂಕಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪಿತ್ತ ಮತ್ತು ಕೆಮ್ಮಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಸಹ ಕಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರು ರಾಮ ದೇವರ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡ್ಬೇಕು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸುಬ್ರಹಣ್ಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿರಿ ಮತ್ತು ಆತನ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಿರಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಮಾತ್ರವೇ ಬರಲಿದೆ. ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಅರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಆಗಿದ್ರೆ ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ಬಾಧೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ವರ್ಷಗಳ ಹಳೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇರಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾತ್ರ ನೂರಕ್ಕೆ ನೂರರಷ್ಟು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.