ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಮನೆ ಮಕ್ಕಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಷೇರು ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಒಳ್ಳೆ ಸೂಕ್ತ ದಿನ ಆಗಿರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಾಕಷ್ಟು ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಈಡೇರಲು ಮರೆಯದೇ ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಬಣ್ಣ ಕೇಸರಿ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬಲಳುತ್ತೀರಿ. ಒಂದಿಷ್ಟು ಹಣವು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರ್ಚು ಆಗಬಹುದು. ಮನೆಗೆ ನೆಂಟರ ಆಗಮನ ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಆಗುವ ಹಲವು ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ನಿಮಗೆ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಮಿಥುನ: ಈಗಾಗಲೇ ಕೈಕೊಂಡ ಹಲವು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯ ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ನಿಂತು ಹೋಗಲಿದೆ. ಎರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಜನ ಪ್ರಭಾವ ಇರುವುದರಿಂದ ಆತನು ನಿಮಗೆ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿರುತ್ಸಾಹ ಉಂಟು ಮಾಡಲಿದ್ದಾನೆ. ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ ಅವರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲಸಲ್ಲದ ಅಪಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ನಿಮಗೆ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ಬುಧನ ಪ್ರಭಾವ ಏಳನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೇಲೆ ಆಕರ್ಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದ್ರೆ ಅದು ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಮಾತ್ರ ಎಂಬುದು ನೀವು ತಿಳಿಯಬೇಕು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಪಥ್ಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ತ ಆಗುತ್ತದೇ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತನೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ನಿಮಗೆ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಸಿಂಹ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷದ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧ ಕುತಂತ್ರ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪಾಠ ಕಲಿಸುತ್ತೀರಿ. ಗಣಪತಿಗೆ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಸಹೋದರ ಮದ್ಯೆ ಇರುವ ಹಲವು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಶಮನ ಆಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇದ್ರೆ ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ನಿಮಗೆ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ಸ್ತ್ರೀ ದೋಷ ಇರುತ್ತದೆ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ಸ್ತ್ರೀಯರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಲೇ ಬಾರದು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಏರಿಕೆ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗಣಪತಿಗೆ ಗರಿಕೆ ಹುಲ್ಲು ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲಾಭ ಇದರಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕೇಸರಿ ಬಣ್ಣದ ವಸ್ತ್ರಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಒತ್ತಡಗಳು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು. ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಶನಿ ಪ್ರಭಾವ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ಮೀರಿ ಕೆಲವೊಂದು ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಉಷ್ಣ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡಿದರು ಸಹ ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯ ಔಷಧಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮರು ಚಾಲನೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಹೊಟ್ಟೆಗೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟಿರೋ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಭೇಟಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ವೇಗ ಪಡೆಯಲು ಗುರು ಗ್ರಹದ ಪಾತ್ರ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯ ಆಗಲಿದೆ. ಮನೋ ಕಾಮನೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ನೆರವೇರಿದರರು ಸಹ ಮಾನಸಿಕ ತಳಮಳ ಕಡಿಮೆ ಮಾತ್ರ ಆಗೋದಿಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಸಮಾಲೋಚನೆ ಹೆಚ್ಚು ನಡೆಸುತ್ತೀರಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಮಕರ: ನಿಮ್ಮ ಆಪತ್ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ಒಂದಿಷ್ಟು ಸ್ನೇಹಿತರು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಬಂದು ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ ಕೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಶುಕ್ರನು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇದ್ದು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಸಾಧ್ಯ ಆದ್ರೆ ಹನುಮ ದೇವರ ಮಹಾ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಇದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ದಿನದ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಕುಂಭ: ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಭಾಗಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಔತಣ ಕೂಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿ ಆಗಲು ಆಮಂತ್ರಣ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ವಿಶೇಷ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಬೆಲೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರಾಧ್ಯ ದೈವಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹತ್ವ ನೀಡುವುದು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ಸೂರ್ಯಾಸ್ತದ ನಂತರ ಸ್ನೇಹಿತರ ನಡುವೆ ವಾಗ್ವಾದ ಸಹ ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಒತ್ತಡಗಳು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಕೊಡಬೇಕು. ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಶನಿ ಪ್ರಭಾವ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ಮೀರಿ ಕೆಲವೊಂದು ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ಉಷ್ಣ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಡಿದರು ಸಹ ಅದಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯ ಔಷಧಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ನೀವು ಹನುಮಾನ್ ದಂಡಕ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿದ್ರೆ ವಿಶೇಷ ರೀತಿಯ ಫಲ ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಮಹಾ ಮಂತ್ರಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥ್ವಾ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರ ಮತ್ತು ವಶಿಕರ್ನ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡೀ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.