33 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುರುವಾಗಿದೆ ಶನಿ ಕಂಟಕ

ಜೋತಿಷ್ಯ

33 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶುರುವಾಗಿದೆ ಕಂಟಕ. ಹೌದು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮುಂದೆ ಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಅಂದರೆ ನಾಳೆಯಿಂದ ಶುರುವಾಗಿ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿ ಕಂಟಕ ಆರಂಭ ಆಗಿದೆ ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಶನಿ ಕಂಟಕ 33 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಯಾವ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಹೆಗಲು ಏರುತ್ತಾ ಇದೆ ತೊಂದರೆಗಳು ಯಾವ ರಾಶಿಯ ಮೇಲೆ ಬರುತ್ತಿದೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೂಡ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಓದಿರಿ. ಹೌದು ಮುಂದೆ ಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಶನಿ ಕಾಡಲಿದ್ದಾನೆ ಶನಿಯ ತೊಂದರೆಗಳು ಈ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಎದುರಾಗುತ್ತ ಇದೆ. ಪ್ರತಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಶನಿ ಒಂದು ರಾಶಿಯಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾರೆ ಶನಿಯ ರಾಶಿ ಬದಲಾವಣೆ ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕೂಡ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಶನಿ ಅಶುಭ ಆಗಿದ್ದರೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸೇರಿದಂತೆ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಎದುರಿಸ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

ಹೌದು ಶನಿಯ ರಾಶಿ ಚಕ್ರ ಕೂಡ ಬದಲಾಗಿದೆ. ಮಕರ ರಾಶಿಗೆ ಶನಿ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಹಾಗಾಗಿ ಉಳಿದ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪರಿಣಾಮ ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರಾಶಿಗಳ ಮೇಲೆ ಶನಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರಲಿದೆ ಎಂದು ಕೂಡ ಹೇಳಬಹುದು ಮೊದಲನೆಯದು ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಕುಂಭ ರಾಶಿ ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ಅದೇ ರೀತಿ ಈ ಬಾರಿ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಕೂಡ ಈ ಬಾರಿ ಒಳಗಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೂಡ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಶನಿಯ ಕಾಟ ಬರುವ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭ ಆಗಿದೆ ಹಾಗಿದ್ದರೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶನಿಯ ಕಾಟ ಆರಂಭ ಆಯಿತು ಇನ್ನು ಮೇಲೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಗಳೇ ಅನುಭವಿಸ ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಸಂತೋಷ ಎನ್ನುವುದೇ ಇಲ್ಲವಾ ಇದಕ್ಕೆ ಏನಾದರೂ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತಾ ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ ಶನಿಯ ಕಾಟಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಇದೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶನಿಯ ಕಾಟ ಆರಂಭ ಆಗಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು ಶನಿಯ ಪ್ರಭಾವಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದವರು ಶನಿವಾರ ಶನಿ ದೇವರಿಗೆ ಸಾಸಿವೆಯ ತೈಲ ಅರ್ಪಿಸಬೇಕು ಅಶ್ವತ್ಥ್ ಮರದ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು ಕಪ್ಪು ಎಳ್ಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ.

ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಎಳ್ಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಪೂಜೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನೀವು ಈ ಶನಿವಾರದ ದಿನ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಶನಿಯ ಕಾಟದಿಂದ ಹೊರ ಬರಬಹುದು ಬರುವಂತಹ ತೊಂದರೆಗಳು ಎದುರಾಗುವ ತೊಂದರೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಹೊರ ಬರಬಹುದು ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ದೂರ ಆಗಬಹುದು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಶನಿ ಕಾಟಕ್ಕೆ ಒಳಗಾದವರು ಈ ಕೆಲಸ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಂಬಿಕಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಸಾಕಷ್ಟು ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರಗಳ ಅದ್ಯಯನ ಮಾಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಆಗಿರುವ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಅವರು ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟಕರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೇರ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಯುವಕರೇ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಉದ್ಯೋಗ ಸಿಗಲು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಬದುಕು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಯಾವಾಗಲು ಜಗಳ ಆಗುತ್ತಾ ಇರೋದು ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳಿಗೆ ತಕ್ಕ ಪಾಠ ಕಲಿಸಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ ಅತ್ಯಂತ್ಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೇಕೆ ತಡ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದು ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವೇ ಬದಲಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.