ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಪಂಡಿತರು ಜೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಮಹಾ ಪಾಂಡಿತ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದು ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನಕ್ಕೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಎಷ್ಟೋ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಇನ್ನು ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಚಿಂತೆ ಎಂಬುದು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡಿ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಪರಿಹಾರ ಆಗಲು ನಿಮಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ವೇದಿಕೆ ಆಗಿದೆ. ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಆಗಿರಲಿ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಅಥವ ಸಾಕಷ್ಟು ಜಗಳಗಳು ಆಗ್ತಾ ಇದ್ರೆ. ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು. ನಿಮ್ಮ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಶಾಶ್ವತ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಇದು ಇಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೇ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣ ವೈದ್ಯರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚು ಆಗಲಿದೆ. ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಪಾಲಿಸಿ ಸೂಕ್ತ ನಿರ್ಣಯಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈಗಾಗಲೇ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರೋ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮುಗಿದ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ಹೊಸದಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದ್ದ ಅದೆಷ್ಟೋ ಪ್ರಕರಣಗಳಿಗೆ ಹಿರಿಯರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ತಿರುವು ಪಡೆಯಲಿದೆ. ಇದು ನಿಮಗೆ ಅನುಕೂಲಕ್ಕೆ ತಕ್ಕ ರೀತಿಯಲ್ಲೇ ಇರಲಿದೆ. ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜಾಣ್ಮೆ ಕಂಡು ಪ್ರಶಂಶೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ನಿಮ್ಮ ಬಾಯಿ ತಪ್ಪಿ ಮಾತನಾಡುವ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಮಾತುಗಳಿಗೆ ನೀವು ತಕ್ಕ ರೀತಿಯ ಶಾಸ್ತಿ ಅನುಭವಿಸುವ ಸಮಯ ಬರಲಿದೆ ಆಗಿರುವ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಜಾಗ್ರತೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಹಲವು ಕಾರಣಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ನಿಗದಿ ಆಗಿದ್ದ ಅದೆಷ್ಟೋ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಂತು ಹೋಗಲಿದೆ. ರಾಜಕೀಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ನಂಟು ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಅಪವಾದ ಪ್ರಕರಣ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇನ್ನು ಈ ದಿನದ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಿರತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಚಿಂತೆ ಬೇಡ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಮಗೆ ಇಷ್ಟ ಇಲ್ಲದೇ ಇದ್ದರು ಒತ್ತಾಯ ಪೂರ್ವಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಆಸೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅವುಗಳು ಫಲ ನೀಡುವ ದಿನ ಆಗಿದೆ. ಇನ್ನು ಯುವಕರು ಓದಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಸಕ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಒಂದು ಆಪಾದನೆ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಬರಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯು ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಉಪಯುಕ್ತ ಸಲಹೆ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ ಅವುಗಳನ್ನ ಪಾಲಿಸಿದರೆ ಖಂಡಿತ ನಿಮಗೆ ಯಶಸ್ಸು ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗಲಿದೆ. ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಭುದ ಗ್ರಹದ ಜೊತೆಗೆ ರಾಹು ನೇರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇರೋ ಕಾರಣ ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಧನ ವ್ಯಯ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ನಿಮ್ಮ ಬಂಧು ಮಿತ್ರರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ತೊಂದರೆ ಆಗುವ ಎಲ್ಲ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಚಂಚಲ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಹತ್ತು ಹಲವು ಜನರಿಂದ ಬೈಗುಳ ಆಗಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಶತ್ರು ಭಯ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಜೀವನದ ಸಾಧಕ ಬಾದಕದ ಕುರಿತು ಚರ್ಚೆ ಆಗಲಿದೆ. ದುಷ್ಟ ಜನರಿಂದ ಅಂತರ ಇದ್ದು ಬಿಟ್ಟರೆ ಎಲ್ಲವೂ ಸೂಕ್ತ ಆಗಲಿದೆ. ವಾಹನ ರಿಪೇರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ವ್ಯಯ ಆಗಬಹುದು. ತೀರ್ಥ ಕ್ಷೇತ್ರ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಯೋಗ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸ್ಸು: ಈ ದಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಿನ್ನಡೆ ಆಗಲಿದೆ. ಪಾಪ ಬುದ್ಧಿಯ ಮನಸ್ಸು ಹಲವು ರೀತಿಯ ಕೃತಗಳಿಗೆ ನಾಂದಿ ಹಾಡಲಿದೆ. ಸಾಲ ಬಾಧೆಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಹಿರಿಯ ಜನರ ಸೂಕ್ತ ಸಲಹೇ ಪಡೆಯುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಮಂದಗತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಗಲಿದೆ. ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಅತೀಯದ ಕೋಪ ಎಂಬುದು ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲಾ. ಮೇಲಿನ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಹೊಗಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಚೇತರಿಕೆ ಕಾಣಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ನಂಬಿಕಸ್ಥ ಜನರಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ರೀತಿಯ ಮೋಸ ಆಗಲಿದೆ. ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿ ಸಹ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಅತೀ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಬಿಟ್ಟು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಮಾಡಿರಿ. ಅಲಂಕಾರಿಕ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೇ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಖರ್ಚು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಆತ್ಮೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಆಗಲಿದೆ. ಇಂದಿನ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗೆಳೆಯರ ಸೂಕ್ತ ಸಹಾಯ ಪಡೆಯಿರಿ. ಹಿರಿಯ ಜನರ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ಸಾಧ್ಯ ಆದಷ್ಟು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆ ನಂತರ ಗುರು ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಸಾಯಿಬಾಬಾ ಅಥವಾ ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸ್ವಾಮಿಗಳ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಶಕ್ತಿ ಅನುಸಾರ ಬಿಳಿ ಕರ ವಸ್ತ್ರ ದಾನ ಮಾಡಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಧೀರ್ಘ ಕಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಒಳ್ಳೆಯ ನೌಕರಿ ಪಡೆಯಲು ಅಥವ ಇನ್ನು ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.