ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದು ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಅಥವ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೇಷ: ಎಲ್ಲ ರೀತೀಯ ಒತ್ತಡಗಳು ನೀವೇಕೆ ಮೈ ಮೇಲೆ ಎಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಧರ್ಭಕ್ಕೆ ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅದನ್ನ ತಕ್ಕ ಹಾಗೇ ಮಾಡಿರಿ. ಮನೆ ಮಕ್ಕಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಠ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬುಧ ದೋಷಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಗಣಪನ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಿನ್ನಡೇ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಕಲಹಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಆದ್ರೂ ಹತೋಟಿಗೆ ಬರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಿಂತೆ ಬಿಡಿ ಅದು ತನ್ನ ಪಾಡಿಗೆ ತಾನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗುತ್ತಾ ಸಾಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬುಧ ದೋಷಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಗಣಪನ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಗೌರವಕ್ಕೆ ಚುತಿ ಬರುವ ಕೆಲ್ಸ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತ ಸ್ನೇಹತ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದ್ದ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯ ಮಾಹಿತಿಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿರಿ. ಸೌಂದರ್ಯ ವರ್ಧಕ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ವ್ಯವೋಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೇ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹಣವು ಸಹ ವ್ಯಯ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬುಧ ದೋಷಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಗಣಪನ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ಆಸೆ ಆಕಾಂಷೆಗಳು ಸಕಲವು ಸಹ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಗುವ ದಿನ ಆಗಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ವ್ಯಯ ಆಗಬಹುದು. ಇಂದು ಕುಟುಂಬ ಜನರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಮಾತು ಕೊಟ್ಟು ಮೋಸ ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಬುಧ ದೋಷಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಗಣಪನ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಡೆ ತಡೆಗಳು ಜಾಸ್ತಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯೋಗಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಲೆದಾಟ ತಪ್ಪಿದ್ದಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಯಥಾ ಪ್ರಕಾರ ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡೋ ಜನರ ಮಾತಿಗೆ ತಲೆಗೆ ಹಾಕಬೇಡಿ ಮೌನಕ್ಕೆ ಶರಣಾಗುವುದು ಲೇಸು. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಆಸ್ತಿ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ತಗಾದೆ ಏಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೇ. ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯ ಜನಕ್ಕೆ ಸೊಂಟ ಮತ್ತು ಕೈಕಾಲು ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಧಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಆಫೀಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಅಡ್ಡ ಬರುವ ಜನರೇ ಹೆಚ್ಚು. ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಗೌರವಕ್ಕೆ ದಕ್ಕೆ ತರುವ ಕೆಲ್ಸ ಸಹ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅಧಿಕ ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ಕೋಪ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿದ್ದ ಹಣ ಮತ್ತೆ ನಿಮ್ಮ ಕೈ ಸೇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 6. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಅನವಶ್ಯಕ ಖರ್ಚುಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುವ ಸಂಭವ ಇದೆ. ಮೆಡಿಕಲ್ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ವ್ಯಾಪಾರಿ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅಥವಾ ಕುಟುಂಬ ವರ್ಗದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಸುಖ ಭೋಜನ ಸಾಧ್ಯತೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸ್ಸು: ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಹೆಚ್ಚು ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನರೇ ನಿಮಗೆ ಅವಮಾನ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಕ್ಷುಲಕ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ವಾಗ್ವಾದ ಸಹ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಾನಸಿಕ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಹೆಚ್ಚು. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ವಸ್ತ್ರ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನಕ್ಕೆ ಅಧಿಕ ಲಾಭ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಅನವಶ್ಯಕ ಮಾತುಗಳನ್ನ ತಲೆಗೆ ಹಾಕದೇ ಇರುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಕುಟುಂಬ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮದ್ಯೆ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ವಿಚಾರಗಳು ತಾರಕಕ್ಕೆ ಏರುವ ಎಲ್ಲ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಆಗಿರೋ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ತಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಅಂತೂ ಇಲ್ಲ ಬಿಡಿ. ನೀವು ಕುಲ ದೇವರ ಮೊರೆ ಹೋಗುವುದೇ ಸೂಕ್ತ. ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ಭಾರಿ ಭೋಜನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಯೋಗ ಬರಲಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಿಗಬೇಕಿದ್ದ ಗೌರವ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಒಳ್ಳೆತನಕ್ಕೆ ಬೆಲೆ ಕಡಿಮೆ ಆಗಲಿದೆ. ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಾತಿನ ಹತೋಟಿಗೆ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯ ಲಕ್ಷಣ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆತಂಕ ಪಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಿಮ್ಮ ಅತೀ ಬುದ್ದಿಗೆ ತಕ್ಕ ಸುಮಯ ಬರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧ ದೋಷಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ಸಹ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಲು ಸಂಜೆ ಆರು ಗಂಟೆ ಒಳಗೆ ಅರಳಿ ಮರ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣೆ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆಯೇ ಪಂಚಮುಖಿ ಮಹಾ ಗಣಪತಿ ದರ್ಶನ ಪಡೆಯಬೇಕು ನಂತರ ಗರಿಕೆ ಅರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿ. ಇಂದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೂ ಸಹ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಇನ್ನಿತರೇ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.