ಆಂಜನೇಯ ಸ್ವಾಮಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟ ಇದ್ದರು ಸಹ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು ಆಗಿರುವ ಪಂಡಿತ್ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿ ತರಂಗದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಅಥವ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದು ಹೋಗಿದ್ದರೆ ಅಥವ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಅಥವ ಇನ್ನು ಹತ್ತಾರು ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರುವ ಗುರುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಂದೇ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆತಂಕದ ಛಾಯೆ ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ವೈದ್ಯರ ಭೇಟಿ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಭಾರಿ ಔತಣ ಸಹ ಸಿಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಚಿಂತೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ವೇಗ ಪಡೆಯಲಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರ ಸಲಹೆ ಕೇಳಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ಸೂಕ್ತ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಪ್ರಕಟ ಮಾಡುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತ ಹಳೆ ಸ್ನೇಹಿತರ ಭೇಟಿ ಭಾಗ್ಯ ನಿಮಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಗಾಗಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಹಣ ವ್ಯಾಯ ಸಹ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸದ ಕುರಿತು ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಚರ್ಚೆ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಿ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ದೂರದ ನೆಂಟರಿಗೆ ತೀವ್ರ ರೀತಿಯ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಕಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಅವರು ಬಂದು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಹಣಕಾಸಿನ ನೆರವು ಸಹ ಪಡೆಯಬುದು. ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ನೆಮ್ಮದಿಗೆ ಭಂಗ ಬರದೇ ಇರೋ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವಾತಾವರಣ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ನೇವು ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಸೇರಿ ಮಾತನಾಡುವ ಅಪಹಾಸ್ಯಕೆ ಗುರಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಚರ್ಚೆ ಮತ್ತು ವಾದ ವಿವಾದಗಳು ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚು. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯದ ಕುರಿತು ಚರ್ಚೆ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಇರುತ್ತದೆ. ಹಿರಿಯ ಜನಕ್ಕೆ ಆದಷ್ಟು ಗೌರವ ನೀಡುವುದು ಕಲಿಯಿರಿ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಯಾಥ ರೀತಿಯಲ್ಲೇ ನಿಂದನೆ ಆರೋಪ ಬಂದರು ಬರಬಹುದು. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ನಿರ್ಧಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಜನಕ್ಕೆ ಇಷ್ಟ ಇಲ್ಲದೇ ಸಹ ಇರಬಹುದು. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ವ್ಯವಹಾರಿಕ ಉದ್ದೇಶ ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅವುಗಳು ಅಷ್ಟರ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಫಲತೆ ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಆಹಾರ ಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ, ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನೆ ಹಿರಿಯ ಜನರ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಗೆ ನೀವು ತಲೆ ಬಾಗಬೇಕು. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಗೆ ನೂತನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಆಗಮನ ನಿಮಗೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಚಾರಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅವುಗಳಿಂದ ನಿಮಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಸ್ನೇಹಿತರ ಭೇಟಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಶೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಇಂದು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಬಿಡುವುದೇ ಸೂಕ್ತ. ಹಾಗೆಯೇ ಈ ದಿನ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಉದ್ಯಮ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದಾಯ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ. ಪ್ರೇಯಸಿ ಮಾತು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ ಅದು ಹುಸಿ ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಕ್ಲಿಷ್ಟಕರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಚಾಣಾಕ್ಷ ರೀತಿಯಿಂದ ಎದುರಿಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಬೆಲೆ ಸಿಗಲಿದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಒತ್ತು ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಕೋಪವನ್ನ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹತೋಟಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಜೀವನ ನಡೆಸುವುದು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 9. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ಕೊಟ್ಟು ಆರ್ಥಿಕ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸಿಲುಕುತ್ತೀರಿ. ಸ್ನೇಹಿತರ ಬಳಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಸ್ವಲ್ಪ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ತಂದೆ ಕಡೆಯ ಆಪ್ತ ಒಬ್ಬರಿಗೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ಖುಷಿಯಿಂದ ಇರುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಹಳೆಯ ಗೆಳೆಯನೊಬ್ಬ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣಕಾಸಿನ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸದ ಮಜಭುತಿ ಸಿಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತಪ್ಪದೇ ಒಟ್ಟು ಕುಟುಂಬದ ಜೊತೆಗೆ ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಕೋರಿಕೆಗಳು ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಜೋತಿಷಿ ಆಗಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಕಲ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ದೇಶಾದ್ಯಂತ ವಿವಿಧ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಹಾರ ಅದು ಸಹ ಫೋನ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಕೂಡಲೇ ಚಿಂತೆ ಬಿಟ್ಟು ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತರ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.