ಶಕ್ತಿದೇವಿ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಸಾಕಷ್ಟು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡಿರುವ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರು ಇದೀಗ ಫೋನ್ ಕರೆಯಲ್ಲಿ ಸಹ ಲಾಭ ಇದ್ದು. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಿರೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಮಹಾ ಗುರುಗಳು ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ವಿಷಯ ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯರ ಜಗಳ ಅಥವ ಇನ್ನಿತ್ತಾರೆ ಗುಪ್ತ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸಹ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಅದು ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲೇ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸಿಕಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರು ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಒಮ್ಮೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯ ಜನರ ಆರೋಗ್ಯದ ಯೋಗ ಕ್ಷೇಮ ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಬಿಡುವು ಸಿಗುವುದು ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ನಿಮಗೆ ಈ ದಿನ ನಾನಾ ರೀತಿಯ ಅಲೆದಾಟ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ನೀವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಗೌಪ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಅನೇಕ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಸೋರಿಕೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಅಪಹಾಸ್ಯಕ್ಕೆ ಸಹ ಗುರಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಎದುರಿಕೆ ಕಠಿಣ ಆಯ್ಕೆಗಳು ನಿರ್ಮಾಣ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ವಿನೂತನ ರೀತಿಯ ಸ್ನೇಹಿತರ ಪರಿಚಯ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಹ ನೀಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬದ ಜನರು ನಿಮ್ಮ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಸಹ ಮತನಾಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆ ತುಸು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ನಿದ್ರಾ ಹೀನತೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮಿಥುನ: ಮಹತ್ತರ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಮಡದಿ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವಾಗ್ವಾದ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ಸರಿಯಾದ. ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಗುರುವಿನ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಕಾರ್ಯ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿರಿ ನಿಮಗೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸ್ನೇಹಿತರ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ ಪಾತ್ರ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಮಂಡಿ ನೋವು ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಬೆನ್ನು ನೋವಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಹಿರಿಯರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ವಾದ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ಸಾಲ ತೀರುವಳಿ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ ಆಗಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಸಿಂಹ: ಕಾರ್ಯ ಸಿದ್ದಿ ಆಗಲು ಮಿತ್ರರ ಸಹಾಯ ಕೇಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ಗುರುವಿನ ಆರಾಧನೆ ಮತ್ತು ಕುಲ ದೇವತಾ ದರ್ಶನದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸುಲಭ ಆಗಲಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಉಷ್ಣಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ನಿಮಗೆ ಮಿಕ್ಕೆಲ್ಲವು ಮಿಶ್ರಫಲದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ನಿದ್ರಾ ಹೀನತೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯ ಗಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಏರಿಕೆ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ತಾಯಿಯ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರ ಜೊತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಹಣಕಾಸಿನ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಉದ್ಯೋಗ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಹತ್ವದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಸಹ ಮೂರ್ಖರ ರೀತಿ ಪ್ರವರ್ತನೆ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಏರಿಕೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಖುಷಿ ವಿಚಾರಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕಿವಿಗೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮನಸ್ಸು ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಾತ್ಮದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಲವು ತೂರುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ಜೀವನದ ಅರ್ಥ ಮತ್ತು ಮರ್ಮಗಳಿಗೆ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆಸುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಭಂಧಪಟ್ಟ ಹಾಗೇ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೋಸ ಸಹ ಮಾಡುವುದು ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯಲು ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಹ ನಿಮಗೆ ಅಗತ್ಯ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅಧಿಕ ತಿರುಗಾಟ ಆಗುವ ಸಂಭವ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 7. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಮನೆ ಜನರ ಸಲಹೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಿರಿ. ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಿಂತು ಹೋಗಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಭವಿಷ್ಯದ ಕುರಿತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಂತೆ ಕಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಗಾಯತ್ರಿ ಮಂತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಅಪರಿಚಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಸ್ನೇಹ ಬೆಳೆಸಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನೂತನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಆರಂಭ ಮಾಡುವಾಗ ಮಹಾ ಗಣಪನ ಮಂತ್ರ ಪಠಿಸಿರಿ. ಈ ದಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತುಂಬಾ ಯಶಸ್ಸು ಕಾಣುತ್ತಾರೆ. ಕಲಾವಿದರು ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ಮತ್ತು ಕೃಷಿಯಲ್ಲಿ ಈ ದಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲಾಭ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಸಹ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಬೇರೆಯವರ ಮನದಾಳದ ಮಾತುಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನದ ಒತ್ತಡಗಳಿಗೆ ಹೆದರಿಕೊಂಡು ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಸಹ ಗುರಿ ಆಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ನೂತನ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಆರಂಭ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಆಗುತ್ತೀರಿ. ಹಾಗೆಯೇ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಕೇತುವಿನ ಅಲ್ಪ ಪ್ರಭಾವ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳ ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 3. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಒಂಟಿತನದಿಂದ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೇಸರ ಹೊಂದುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಾಲೋಚನೆ ಮತ್ತು ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಆಪತ್ತುಗಳ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಮಿತ್ರರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ತುಂಬಾ ಖುಷಿ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಿಂದ ನೀವು ಕಾಲ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿವಾರಣೆ ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಅಥವ ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆಗಳು ಏನೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಇರಲಿ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.