ಎರಡು ಸಾವಿರ ವರ್ಷದ ಹಳೆ ಶಿವನ ದೇಗುಲದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿ ನಿತ್ಯ ಪವಾಡ ನಡೆಯುತ್ತೆ

ದೇವರು

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈ ಲೇಖನದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಶಿವನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋಣ ಹಾಗೂ ಇಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಚಮತ್ಕಾರಗಳನ್ನು ನೋಡೋಣ ಹಾಗಾಗಿ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ಪೂರ್ತಿಯಾಗಿ ಓದಿರಿ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪವಾಡಗಳನ್ನು ನೀವು ನೋಡಿರುತ್ತೀರಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬಾರಿ ನೀವು ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ ದೇವರು ಇನ್ನೂ ಇದ್ದಾನೆ ಎನ್ನುವ ನಂಬಿಕೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ ಗೆಳೆಯರೇ ಜಾರ್ಖಂಡ್ ನ ರಾಂಘಡ್ ಎನ್ನುವ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಶಿವನ ದೇವಾಲಯ ಇದೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮಗೆ ಅರಿವಿಗೆ ಬಂದರೆ ನೀವು ಕೂಡ ಈ ದೇವಾಲಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎನ್ನುವ ಇಚ್ಛೆ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಕೆಲವು ಪವಾಡಗಳು ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆಯೇ ಈ ಪವಾಡಗಳನ್ನು ನೋಡಿರುವ ಕೆಲವರು ಹೆಮ್ಮೆ ಇಂದ ಶಿವನಿಗೆ ಇರುವ ಶಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತ ಈ ಪವಾಡದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇನ್ನೂ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಿಶೇಷತೆ ಏನು ಎಂದರೆ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ದಿನದ 24 ಗಂಟೆ ಕೂಡ ಒಂದೇ ಒಂದು ನಿಮಿಷ ಬಿಡದ ಹಾಗೆ ಈ ಶಿವನ ಮೇಲೆ ತೀರ್ಥದ ಅಭಿಷೇಕ

ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ದೇವಸ್ಥಾನ ನೂರಾರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಮಾಮೂಲಿ ಆದ ಶಿವನ ದೇವಾಲಯ ಆಗಿತ್ತು ಒಮ್ಮೆ ಈ ಶಿವನ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹತ್ತಿರ ಅಗಿಯಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಸರ್ಕಾರದ ಆದೇಶದ ಮೇಲೆ ಅಗಿಯಲು ಶುರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಗೆದಾಗ ಇವರಿಗೆ ಒಂದು ಮೂರ್ತಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಈ ಮೂರ್ತಿ ಏನಪ್ಪಾ ಅಂದರೆ ಮೂರ್ತಿ ಮೇಲೆ ನೀರು ಬಂದು ಬೀಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಇಲ್ಲಿ 24 ಗಂಟೆ ಕೂಡ ಈ ಲಿಂಗದ ಮೇಲೆ ನೀರು ಬೀಳುತ್ತಾ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಈ ಒಂದು ನೀರು ಎಲ್ಲಿಂದ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಇದಾದ ಮೇಲೆ ಈ ಆಗೆದ ಪ್ರದೇಶ ಏನು ಇರುತ್ತದೆ ಅದೇ ಒಂದು ವಿಭಿನ್ನ ದೇವಸ್ಥಾನ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಈ ದೇವಾಲಯ ತುಂಬಾ ಫೇಮಸ್ ಕೂಡ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಇಲ್ಲಿ ಈ ತೀರ್ಥ ಏನು ಇರುತ್ತದೆ ಅದನ್ನು ಸೇವಿಸಿದವರೆಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕೂಡ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದ ತೀರ್ಥ ಏನಿದೆ ಈ ತೀರ್ಥವನ್ನು ಸೇವಿಸಲು ತುಂಬಾ ಜನ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು

ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೆ ಗೆಳೆಯರೇ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಇನ್ನೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ವಿಷಯ ಏನು ಎಂದರೆ ಈ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಭಕ್ತರು ಹೋಗಿ ತಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಹೇಳಿಕೊಂಡರೆ ಈ ಇಷ್ಟಾರ್ಥ ಆದಷ್ಟು ಬೇಗ ಈಡೇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ ಹಾಗಾಗೇ ಈ ಒಂದು ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಅತೀ ಹೆಚ್ಚು ಭಕ್ತರು ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಕೂಡ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಂಬಿಕಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರೋ ಮಹಾ ಪಂಡಿತ್ ವಾಸುದೇವನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಗುರುಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕಷ್ಟದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಅಥವ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಆಥವ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಭಾಧೆಗಳು ಅಥವ ಕೋರ್ಟು ಕೇಸಿನ ವ್ಯಾಜ್ಯಗಳು ಅಥವ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆ ಜಗಳ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳಿಂದ ತೊಂದ್ರೆ ಅಥವ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಏನೇ ಇದ್ದರು ಸಹ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *