ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ತಾಯಿಯ ಆಶಿರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾ ನಿತ್ಯ ಭವಿಷ್ಯ

ಜೋತಿಷ್ಯ

ಮೇಷ: ಈ ದಿನ ವಿಶೇಷ ಫಲ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯ ಮನೇಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ವಾವಲಂಭನೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಸಹ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸೂಕ್ತ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿಫಲತೆ ಸಹ ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಲಹ ಆದರೂ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಇಂದಿನ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 1. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಷಭ: ಈ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಮುಂದೆ ಅತ್ಯಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಿಸ್ತಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ತನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಸುಖ ನಿಮಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಕಷ್ಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಮಿತ್ರರ ಸಹಕಾರ ಸಿಗಲಿದೆ. ಹಾಗೆಯೇ ಹಾಸಿಗೆ ಇದ್ದಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಕಾಲು ಚಾಚಿರಿ ನಿಮ್ಮ ಯೋಗ್ಯತೆ ತಕ್ಕಷ್ಟು ಮಾತ್ರವೇ ಹಣಕಾಸು ಖರ್ಚು ಮಾಡಿರಿ ಇಲ್ಲವಾದಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 8. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಿಥುನ: ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಭೀತಿ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ವಿವಿಧ ರೀತಿಯ ಆಹಾರ ಭಕ್ಷ ಭೋಜನ ಸೇವನೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕೆಲವೊಂದಿಷ್ಟು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಿರ್ಣಗಳು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಗುರಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ಸಹ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಡಲಿದೇ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಯಾರನ್ನು ಸಹ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ಆಹಾರ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕಾಳಜಿ ಇರಬೇಕು. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 4. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕರ್ಕಾಟಕ: ಈ ದಿನ ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಮನೆಯ ಆರ್ಥಿಕ ವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೆಟ್ಟು ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮನೆ ಜನರ ಜೊತೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ಕಳೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ಅಲ್ಪ ಮಟ್ಟದ ಮಾನಸಿಕ ಖಿನ್ನತೆ ಸಹ ಜಾಸ್ತಿ ಕಾಡಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಆಹಾರ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಬೇಕು. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 2. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಸಿಂಹ: ಈ ದಿನ ಒಳ್ಳೆಯತನಕ್ಕೆ ಬೆಲೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಈ ದಿನ ಸ್ವಾವಲಂಭಿ ಬದುಕು ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಒಳಿತು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಜನಕ್ಕೆ ಒಳಿತು ಮಾಡಲು ಹೋಗಿ ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ತಿರುಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಸಹ ಉಂಟು. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗಬೇಡಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ 5. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕನ್ಯಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಹಣಕಾಸಿನ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ರೀತಿ ಸದ್ಬಲಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಸಾಕಷ್ಟು ಹೊಸ ಅವಕಾಶ ಬಂದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ನಿರ್ವಹಣೆ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮಿಂದ ಸಾಧ್ಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ದಿನ ಸ್ನೇಹಿತರಿಂದ ನೂತನ ರೀತಿಯ ಅನುಭವ ನೀವು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಟೀಕೆ ಅಲಕ್ಷ್ಯ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೫. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ತುಲಾ: ಈ ದಿನ ನೀವು ಪ್ರತಿ ಸ್ಪರ್ದಿಯಿಂದ ಕರೆ ಮಾಡಿ ವಿಷ್ಯ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಅಜಾಗೃಕತೆ ಮಾಡಿದರು ಸಹ ಅದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಟೀಕೆ ವ್ಯಕ್ತ ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಎಷ್ಟೇ ಬಹು ಮುಖ್ಯದ ಕೆಲ್ಸ ಕಾರ್ಯಗಳು ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದನ್ನು ಬದಿಗೆ ಇಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾಳಜಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿರಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೩. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ: ಈ ದಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡಾ ಸ್ಪರ್ದಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ನಿರತವಾಗುವುದು ಸೂಕ್ತ. ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬ ಜನರ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ವ್ಯವಹಾರ ಮತ್ತು ಉದ್ಯಮ ನಡೆಸುತ್ತ ಇರೋ ಜನಕ್ಕೆ ದಿಡೀರ್ ನಷ್ಟ ಉಂಟು ಆಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಅಷ್ಟೇ ಶುಭ ಫಲ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೭. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಧನಸು: ಈ ದಿನ ಮನಸಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆತಂಕ ಶುರು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ನಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವಾತಾವರಣ ನೆಮ್ಮದಿ ಇದ್ದರು ಸಹ ಅದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿಫಲ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಬೇಡವೇ ಬೇಡ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕೂಡಿ ಹಾಕಿರೋ ಹಣವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡದೇ ಅದನ್ನು ಜೋಪಾನ ಮಾಡಿರಿ. ಸಂಜೆ ನಂತರ ಸಣ್ಣ ಪುಟ್ಟ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ಕಾಡಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೬. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮಕರ: ಈ ದಿನ ನಿಮ್ಮ ಬಿಡುವಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಹ ಆಫೀಸ್ ಕಿರಿ ಕಿರಿ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ದೂರ ಸಂಚಾರ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಈ ದಿನ ನಿಮಗೆ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದ ಕಂಟಕ ಇರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಜೆ ನಂತರ ಆಗಮನ ಆಗುವ ಬಂಧುಗಳಿಂದ ಮನಸಿಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ದೊರೆಯಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಹಿತ ಶತ್ರುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗ್ರತೆ ಇರಲಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೯. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಕುಂಭ: ಈ ದಿನ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸುಧಾರಣೆ ಕಂಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಕುಟುಂಬ ವಿರೋಧವನ್ನು ಸಹ ಲೆಕ್ಕಿಸದೆ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಏಕ ಪಕ್ಷೀಯ ನಿರ್ಣಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ಈ ದಿನ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಡ್ಡಿ ಆತಂಕ ಶುರು ಆಗಲಿದೆ. ಈ ದಿನ ಸಂಸಾರದ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಸಹ ಹೆಚ್ಚಿಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೪. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

ಮೀನ: ಈ ದಿನ ಶೀತ ಸ್ವಭಾವ ಹೊಂದಿರೋ ಜನಕ್ಕೆ ಸಣ್ಣ ರೀತಿಯ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಬಾಧೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ ಅದು ರಾತ್ರಿ ಸಮಯಕ್ಕೆ ನಿವಾರಣೆ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಧನ ಅಭಿವೃದ್ದಿಗೆ ವಿಳಂಭ ಸಹ ಆಗಬಹುದು. ಈ ದಿನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಹಲವು ರೀತಿಯ ಚಿಂತೆ ನಿಮ್ಮನು ಆವರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದಿನ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಿಡಿತ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿರಿ. ಈ ದಿನ ನೀವು ಕುಲ ದೇವತಾ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಾರಾಯಣ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ದಿನ ಬಡವರಿಗೆ ಅಕ್ಕಿ ದಾನ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನದ ನಿಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ ೮. ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಆರಾಧಕರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ರೀತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮೂರೂ ದಿನದಲ್ಲಿ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ದೊರೆಯಲಿದೆ. ಹತ್ತಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾವಿರಾರು ಜನರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ರೀತಿಯ ಸ್ಪಂದನೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕೂಡಲೇ ಫೋಟೋ ಮೇಲೆ ನೀಡಿರೋ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿರಿ.

Leave a Reply